[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

victor97

Reaction score
0
mới pv vòng 1 amaris về chỉ hỏi exp dự án đã làm chưa biết pass k :v 2 ng pv 1 anh ng pháp, 1 chị ng gì nghe ko rõ :v

degea9119

Reaction score
0
victor97 said:
mới pv vòng 1 amaris về chỉ hỏi exp dự án đã làm chưa biết pass k :v 2 ng pv 1 anh ng pháp, 1 chị ng gì nghe ko rõ :v
PV english à,english thím tốt ko,có toeic hay ielts j ko

Resa

Reaction score
0
english 100% nhé, mà công nhận người Pháp nói tiếng anh khó nghe vãi

victor97

Reaction score
0
degea9119 said:
PV english à,english thím tốt ko,có toeic hay ielts j ko
thím bảo ng anh vs ng pháp pv = tiếng gì :stick: english e cùi k có chứng chỉ gì cả :v nhưng cũng chém dc hiểu dc 70-80% haha hi vọng passs :'(

quylove

Reaction score
0
Học cao đẳng nghề ( điện tử công nghiệp, cơ điện tử) thì sau này ra làm công nhân đứng máy-công nhân kỹ thuật hả các thím :adore:

manutd94

Reaction score
0
Hi các bác,
Các bác cho em hỏi có công ty nào định hướng sản phẩm cho Âu hay Mẽo không mà cần tuyển dụng iOS không các bác ?
Em search toàn thấy cty Outsource Nhật không à :D Vì em cũng có tí tiếng anh IELTS nên không muốn bỏ phí :chaymau:

svpam111

Reaction score
0
nickthang9 said:
fresher chắc ko hỏi nhiều, tùy thuộc thím đã có kinh nghiệm những gì rồi, chú ý là biết cái gì thì ghi vào CV, ghi thừa ra nó hỏi thì vỡ mồm :sexy:

đã có project ( cá nhân, bài tập, đồ án ...) gì liên quan thì nó hỏi cái đó
còn chưa có thì hỏi về html css js cơ bản, mô hình 3 lớp là gì, mvc là gì ... hỏi tí xíu giải thuật, CSDL (đã làm việc với csdl nào rồi ...) kiểu kiểu đó :sexy:

nghe kiểu này dễ framgia lắm :sexy::sexy:
Mình k học trường CNTT, mà ở sg cũng k tìm đc trường dạy về cái này (hình như dẹp tiệm cmnr) , đang tính làm vài cái đơn giản rồi đưa lên github cho có cái liên quan:adore:
Mà nộp cv thì qua web việc làm hay trực tiếp vô cty vậy bác:beauty:

hulk2

Reaction score
0
manutd94 said:
Hi các bác,
Các bác cho em hỏi có công ty nào định hướng sản phẩm cho Âu hay Mẽo không mà cần tuyển dụng iOS không các bác ?
Em search toàn thấy cty Outsource Nhật không à :D Vì em cũng có tí tiếng anh IELTS nên không muốn bỏ phí :chaymau:
Silicon strait saigon