[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

sweet88

Reaction score
0
mình dân XD, giờ muốn đá ngang IT, biết mỗi python với data structure, algorithm. Muốn làm backend django thì ở SG có chỗ nào nhận thực tập ko các bác ? Làm ko lương cũng dc

underwater

Reaction score
0
sweet88 said:
mình dân XD, giờ muốn đá ngang IT, biết mỗi python với data structure, algorithm. Muốn làm backend django thì ở SG có chỗ nào nhận thực tập ko các bác ? Làm ko lương cũng dc
bác bao tuổi rồi mà vẫn muốn đi lên từ con sô 0 thế :pudency:

underwater

Reaction score
0
sunary said:
Nếu bạn giỏi về tư duy lập trình, ko ngại chuyển đổi ngôn ngữ thì nên apply cho vị trí Backend cho Java, Php, Js hoặc có thể là Go. Rồi vào đó train thêm.
Còn nếu không khá thì đi Front End, rồi train từ từ.
có kỹ năng làm .Net thì cứ tiếp tục làm thôi đổi ngôn ngữ làm gì

tieubavuong1312

Reaction score
0
naoko1234 said:
Ảnh
Skill em ntn :chaymau: nên apply job nào là hợp nhất vậy các bác :pudency:, e sắp hết HĐ và k muốn ký tiếp :sosad:
Junior job.
Senior khi viết về skill thường liệt kê các công nghệ đã biết chứ ko đưa ngôn ngữ lập trình ra thẳng tuột như này
Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp

duongf7

Reaction score
0
Hà Nội có công ty nào nhận java web không có kinh nghiệm không mấy thím ?

baoc02

Reaction score
0
không bằng cấp có cơ hội nào đi nhật không mấy bác. Em làm về web ạ

dauhoi_8x

Reaction score
1
Có thím nào biết cty TLSoft không. Dạo này nó tuyển nhiều, không biết cty đó thế nào>

Con ngan nho

Reaction score
0
Rikkeisoft
Giới thiệu: chủ yếu outsource cho Nhật gần đây mới có đội làm outsource cho khách hàng phương tây và cũng mới mở công ty con làm AI.
Môi trường: trẻ trung, vui vẻ, thoải mái ko áp lực. Sếp tâm lý, đồng nghiệp nhiệt tình. Có nhiều CLB và hoạt động đưa sếp-nv hiểu nhau hơn. Có seminar về mặt chuyên môn vào thứ 7, tháng tb 1-2 lần nhưng chủ yếu giới thiệu chứ ko đi sâu vấn đề gì. OT thì tùy dự án. Cơ hội đi onsite Nhật nhiều.
Lương thưởng: mức lương tb, review lương năm 2 lần tháng 3 và 9. Có tháng 13, thưởng tết (nv bình thường 1 tháng lương), thưởng dự án. Trợ cấp tiếng Nhật N1-5m, N2-3m, N3-1m. Trợ cấp chứng chỉ cho Tester max được 3.5m.
Chốt: mạnh về mặt ngoài chuyên môn phù hợp cho các bạn sinh viên, fresher.