[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

shineeskin

Reaction score
0
fresher full-stack làm reactjs + nodejs thì lương bao nhiêu thì đẹp mấy bác

pmt0001

Reaction score
1
em tốt nghiệp ngành cơ điện tử, đang làm lập trình cnc giờ e muốn chuyển qua mảng tự động hóa (PLC), có bác nào biết cty nào đang tuyển không yêu cầu kinh nghiệm ko ạ

pmt0001

Reaction score
1
em tốt nghiệp ngành cơ điện tử, đang làm lập trình cnc giờ e muốn chuyển qua mảng tự động hóa (PLC), có bác nào biết cty nào đang tuyển không yêu cầu kinh nghiệm ko ạ

Dajjatjenty

Reaction score
0
evenwhen.i said:
Ai vậy. Đủ post inb account xem biết ko. Dự án migration bu t biết gần hết mà nhỉ. Có mấy cpn bên ths thì ko rõ. Nữa là vào bu này cũng tầm 16 tháng thôi. Còn sao nghỉ thì muốn thay đổi thôi.

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp
mình cũng vô đc hơn thím 2 tháng thôi thím ko biết mình là đúng rồi vì mình làm con THS đây :byebye: mà tưởng mỗi con THS là từ vb6->vb.net mấy con khác thì là khác chứ nhỉ à hình như có con hysis gì đấy của ô dũng hay ô bình cũng convert như vậy nhỉ nói chung mấy con này đc làm pattern convert thì may ra còn có tí value chứ toàn dùng tool rồi áp pattern vào éo hiểu mô hình hay bản chất ra sao chán lắm :pudency:. Mifnhc ũng muốn thay đổi ngồi viết tài liệu nhiều tù người vãi trình code đi xuống vđ con THS phase này đang có thặng dư to mà cũng bỏ vì nghĩ cũng tiếc ko làm thêm mấy tháng nữa :go: