[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

trongtin64

Reaction score
0
Cong_Go_De_Su said:
Team AEM fsoft làm cho sing toàn fresher, lương như bèo

Sent from Xiaomi MI 6X MIKU using vozFApp
Nhưng có exp rồi thì nó lại khác bác ạ. E đang làm lương 1k1 đây mà vẫn chán vl :pudency::pudency:

Cong_Go_De_Su

Reaction score
0
trongtin64 said:
Nhưng có exp rồi thì nó lại khác bác ạ. E đang làm lương 1k1 đây mà vẫn chán vl :pudency::pudency:
Bên thím làm thằng này có đụng tới database nhìu không, xài DBMS hay lưu thẳng vô cái hệ thống node của nó luôn?

inori_aizawa

Reaction score
0
Cong_Go_De_Su said:
Bên thím làm thằng này có đụng tới database nhìu không, xài DBMS hay lưu thẳng vô cái hệ thống node của nó luôn?
chán quá con chó. Muốn nghỉ việc đi chơi

trongtin64

Reaction score
0
Cong_Go_De_Su said:
Ko bác ơi toàn xài cái repo của nó. DB thì có mà call bên khác và bên đó quản lý db mình chỉ sync 1 số cái cần thiết về thôi. Vì làm như v nên giờ tôi rất ngu DB các ông ạ

nthemanh

Reaction score
0
Clementine12 said:
Mình apply vô audio tuning engineer :byebye: Sáng mai phỏng vấn sẽ review cho các thím :beauty:
Sent from Pussy Eater :dreaming: using vozFApp
Thế nào rồi thím? Review cho ae đâu :gach:

leon_123

Member
Reaction score
0
Cong_Go_De_Su said:
Mấy cái CMS này toàn xài lưu trữ dạng cây, như thằng Magnolia CMS bên Java nó xài JCR để lưu trữ, méo phải là Relational DB như kiểu MySQL Oracle các thứ. Xài thời gian cảm thấy mình ngu DB luôn. :go:
Sent from my iPhone 8 Plus using vozForums

Cong_Go_De_Su

Reaction score
0
leon_123 said:
Mấy cái CMS này toàn xài lưu trữ dạng cây, như thằng Magnolia CMS bên Java nó xài JCR để lưu trữ, méo phải là Relational DB như kiểu MySQL Oracle các thứ. Xài thời gian cảm thấy mình ngu DB luôn. :go:

Sent from my iPhone 8 Plus using vozForums
Có ông nội java chơi khác người, bọn PHP như wordpress, mangeto vẫn dùng MySQL

PapaGhede

Reaction score
0
tan2cang said:
thấy cty này tuyển Angularjs, vuejs phải ko bác. cũng định apply zô mà nó yêu cầu có kn nên ko apply
tuyển thường xuyên vì dev ra vô liên tục

atony9xx

Reaction score
0
Có bạn nào rành macro VBA , RPA muốn chuyển việc thì inbox mình nhé. Cty đa quốc gia ngành logistics, môi trường ổn , nhiều gái :D .