[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

thesupercat

Reaction score
0
Bữa giờ reject mấy cái interview appointment vì lỡ nhận offer rồi .. tiếc vl
accept offer mà không đi làm phạt 1 tháng lương ...
Mấy bạn Mẽo, UK nhận và kiểm duyệt hồ sơ lâu quá làm không đợi dc

_sharp_

Reaction score
0
thesupercat said:
offer mà không đi làm phạt 1 tháng lương
Nhớ là đâu có luật đấy đâu nhỉ. Ngay đến cả đang thử việc, công ty và người lao động 2 bên có quyền chấm dứt hợp đồng chỉ cần báo trước 1 ngày. :sweat:

thesupercat

Reaction score
0
_sharp_ said:
Nhớ là đâu có luật đấy đâu nhỉ. Ngay đến cả đang thử việc, công ty và người lao động 2 bên có quyền chấm dứt hợp đồng chỉ cần báo trước 1 ngày. :sweat:
Mình làm bên Singapore, lúc kí hợp đồng nó đã offer cho mình thêm 1 cục tiền xài chơi rồi ... bút sa thì gà chết à :sexy:

thanhtu3007333

Reaction score
0
vn02765123 said:
trong topic thấy chả ai làm về AX nhỉ (Microsoft Dynamics AX). Hiện tại mình thấy ở tphcm chỉ có lèo tèo vài cty làm về AX, giờ muốn nhảy việc cũng k biết về đâu
Minh thi lai chuyen ve NAV :sexy:

Nepgear.

Reaction score
0
inori_aizawa said:
450$
Có thằng vừa bỏ fresher fpt nhảy qua bên đó đây. Bị bọn fpt hù đền mà chắc là cũng xù thôi. Nó ở lại ngủ hết ngày về thì cũng đuổi nó gấp thôi :sexy::sexy::sexy:

Thấy fpt không dc như tưởng tượng cho lắm. ĐÚng là như lời đồn bao lâu nay :shot::shot::shot:

Mà có ai làm Adobe CMS cho em xin chút tài liệu với, google nát hết rồi mà vẫn k thấm nổi :stick::stick::stick:
Chà em vừa nhận offer chỗ khác lương hơn mức fresher KMS này rùi (4 tháng exp .NET cũng bị đá qua fresher :adore:), bữa KMS gọi interview phone, pass vì toeic cũng good, đòi t5 tuần này interview mà em xin dời lại qua tết (trc đó call phone có nói 2 đợt interview là t5 này và sau tết) :adore:

lucius1605

Reaction score
0
ở đây có bác nào chuyên làm xử lý ảnh bên android không, em có ít việc cho các bác kiếm thêm 10tr ăn tết đây :)

DieuHi

Member
Reaction score
0
inori_aizawa said:
450$
Có thằng vừa bỏ fresher fpt nhảy qua bên đó đây. Bị bọn fpt hù đền mà chắc là cũng xù thôi. Nó ở lại ngủ hết ngày về thì cũng đuổi nó gấp thôi :sexy::sexy::sexy:
Thấy fpt không dc như tưởng tượng cho lắm. ĐÚng là như lời đồn bao lâu nay :shot::shot::shot:
Mà có ai làm1472628[/i]

TsunaKimura

Reaction score
1
Linh_Meo said:
Các thím cho em hỏi ở HN có công ty nào tuyển React Native lương >=1k5 không nhỉ ( cho dev cứng ~ 2,5 Year exp)
Mấy chỗ dùng Reactive Native thường là để tiết kiệm chi phí, thì ko có chuyện trả trên 1500 đâu :shame:

noneedname

Reaction score
0
TsunaKimura said:
Mấy chỗ dùng Reactive Native thường là để tiết kiệm chi phí, thì ko có chuyện trả trên 1500 đâu :shame:
2.5 year lương 1k5 :sexy:

inori_aizawa

Reaction score
0
Nepgear. said:
Chà em vừa nhận offer chỗ khác lương hơn mức fresher KMS này rùi (4 tháng exp .NET cũng bị đá qua fresher :adore:), bữa KMS gọi interview phone, pass vì toeic cũng good, đòi t5 tuần này interview mà em xin dời lại qua tết (trc đó call phone có nói 2 đợt interview là t5 này và sau tết) :adore:
4 tháng nó đá qua fresher đúng rồi. Bt trên 1 năm nó mới tính là có kinh nghiệm :byebye::byebye::byebye:

DieuHi said:
AEM thì tự bơi bạn nhé, ai biết làm cũng giấu nghề cả :sweat: 1472628
có cái multi field dialog 3 thằng làm chung làm hết mẹ nó 3 ngày nó nản gì đâu :shot::shot::shot::shot: