[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

_sharp_

Reaction score
0
thiensau ver1 said:
Bác sharp có biết công ty nào tuyển Business Analyst mà welcome fresher không bác. Dạo này thấy BA hot quá :beauty:
vào start-up :))=))

hulk2

Reaction score
0
Lên review cho các thím về pv .Net tại Inteilligence Business solution

Cty này của Nhật, ấn tượng của mình khi đến đây phỏng vấn là có bé người Nhật đẹp vcl như jav idol vậy. Bác nào hay xem phim Nhật chắc biết trang phục công sở của mấy em jav nó như nào rồi :beauty:

Trên itviec ghi tuyển senior lương upto 1.5 k chỉ là quảng cáo thôi. Qua trao đổi với manager thì leader chỉ có 30 củ gross nên senior thì quên đi.

Pv khá dễ, OOP có mấy tính chất, ví dụ về kế thừa, static là gì, tại sao dùng Stored Procedure mà không viết lệnh sql trong code c#. Khi có sung đột với đồng nghiệp thì xử lý ntn. Khi có người tự ý sửa code của mình thì phản ứng ra sao. Đang làm .Net thì đẩy qua làm python, ruby ...thì có làm không, mất bao lâu để làm quen ngôn ngữ mới.

Lưu ý là cty này bắt mặc áo sơ mi bỏ áo vào quần khi đi làm nhé. Manager bảo sắp tới sẽ cho mặc áo thun nhưng không biết khi nào áp dụng.

Tóm lại là mình chỉ ấn tượng mỗi jav idol ở đây.

Nam.cuc.cung

Reaction score
0
Có ai có thông tin công ty AdAsia Vietnam ko :byebye::beauty:

Môi trường, mức lương, chế độ, phỏng vấn v.v... ra sao mấy thím :beauty::byebye:

Đây là logo của nó cho khỏi nhầm lẫn công ty khác

Nam.cuc.cung

Reaction score
0
hulk2 said:
Lên review cho các thím về pv .Net tại Inteilligence Business solution

Cty này của Nhật, ấn tượng của mình khi đến đây phỏng vấn là có bé người Nhật đẹp vcl như jav idol vậy. Bác nào hay xem phim Nhật chắc biết trang phục công sở của mấy em jav nó như nào rồi :beauty:

Trên itviec ghi tuyển senior lương upto 1.5 k chỉ là quảng cáo thôi. Qua trao đổi với manager thì leader chỉ có 30 củ gross nên senior thì quên đi.

Pv khá dễ, OOP có mấy tính chất, ví dụ về kế thừa, static là gì, tại sao dùng Stored Procedure mà không viết lệnh sql trong code c#. Khi có sung đột với đồng nghiệp thì xử lý ntn. Khi có người tự ý sửa code của mình thì phản ứng ra sao. Đang làm .Net thì đẩy qua làm python, ruby ...thì có làm không, mất bao lâu để làm quen ngôn ngữ mới.

Lưu ý là cty này bắt mặc áo sơ mi bỏ áo vào quần khi đi làm nhé. Manager bảo sắp tới sẽ cho mặc áo thun nhưng không biết khi nào áp dụng.

Tóm lại là mình chỉ ấn tượng mỗi jav idol ở đây.
Công ty toàn mấy thằng đầu đất tỏ vẻ nguy hiểm :sogood::look_down::sexy:

giangbimin

Reaction score
0
BlackMamba2802 said:
Các bác biết nơi nào tuyển Ruby Developer ít kinh nguyệt ko, giới thiệt em với, nếu làm front end thì cũng ok. Nhân tiện cho em có bác nào biết về Codebox Solution và NUS technology cho em xin luôn review cái. Thanks.
NEOLAB tphcm thử đi bác tớ đang bên này :byebye::byebye::byebye:

Nam.cuc.cung

Reaction score
0
Nam.cuc.cung said:

Môi trường, mức lương, chế độ, phỏng vấn v.v... ra sao mấy thím :beauty::byebye:

:beauty::beauty::beauty::beauty:

Nam.cuc.cung

Reaction score
0
Nam.cuc.cung said:

up up up :beauty::byebye: