[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

batanlp

Reaction score
0
Hic, cũng phải tới lúc chia tay cty cũ, nên cũng lên đây bán mình. Hy vong có HR nào contact mềnh.

Current title: Mobile Team Leader (major iOS) - đặc biết là hiện tại thích thú với Flutter

Working place: Sài Gòn

Bên cạnh đó thì mình có kiến thức khá tốt về mảng Machine Learning & Blockchain.

Ai đi ngang qua thấy có hứng thú thì contact mình skype: batanlp

thuthuatna

Reaction score
0
Ai review em cty ATI, yumeshin, dtt , thuận thành ở HN với
tuyển java dev ấy

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

thanhtu1500

Reaction score
0
Công ty chị mình đang cần tuyển 1 Wordpress, 2 năm kn, làm việc ở Q1, TPHCM nha, bác nào có hứng thú inbox nhẹ em cái nhen.

Mô tả công việc đây:
Lập trình website dựa trên mã nguồn WordPress.
● Code và chỉnh sửa các trang Wordpress (Ví dụ như trang:
https://payment.icbwallet.com/)
● Lập trình Theme và plug-in cho Wordpress theo yêu cầu
● Tối ưu hóa website thân thiện với người dùng và công cụ tìm kiếm
● Chịu trách nhiệm về tiến độ và kết quả công việc được giao.

huy_michael

Reaction score
0

Mới pv bên cty này xong ở tân bình, cty dạng mới mở , có anh em nào làm trong đây chưa cho mình xin review với

naoko1234

Reaction score
0
Có bác nào có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí dev .net bên VNPT đoạn Huỳnh Thúc Kháng HN k nhỉ

batanlp

Reaction score
0
huy_michael said:

Mới pv bên cty này xong ở tân bình, cty dạng mới mở , có anh em nào làm trong đây chưa cho mình xin review với
Sếp tên Huy :D, theo kiểu contact với mình thì sếp này hard-working (10h thứ 7 mình update CV là 10' thấy sếp Huy call. 8-9h tối chủ nhật chủ động chat với mình).
=> sếp nhiệt tình nhưng làm mình sợ về 1 tương lại OT sml =))

- Thông tin cty tìm trên ITViec hay thongtincongty ko có @.@
- Khi mình hỏi JD thì ko hiểu sao sếp lại trả lời kiểu như vầy "JD viết bằng tiếng Anh" -> kiểu như sợ UV ko đọc được ....

Nói chung cty này startup, phù hợp các bạn trẻ hơn, mình già cần stable nên cũng từ chối đi PV

huy_michael

Reaction score
0
batanlp said:
Sếp tên Huy :D, theo kiểu contact với mình thì sếp này hard-working (10h thứ 7 mình update CV là 10' thấy sếp Huy call. 8-9h tối chủ nhật chủ động chat với mình).
=> sếp nhiệt tình nhưng làm mình sợ về 1 tương lại OT sml =))

- Thông tin cty tìm trên ITViec hay thongtincongty ko có @.@
- Khi mình hỏi JD thì ko hiểu sao sếp lại trả lời kiểu như vầy "JD viết bằng tiếng Anh" -> kiểu như sợ UV ko đọc được ....

Nói chung cty này startup, phù hợp các bạn trẻ hơn, mình già cần stable nên cũng từ chối đi PV
mình cũng pass bên đây rồi nhưng thấy offer con số same chỗ mình làm nên cũng ko có động lực nhảy cho lắm :sosad::sosad:
không biết có bác nào qua đây chưa cho em tí review đi

reeter

Reaction score
1
thằng Ansarada giờ sao rồi mấy thím nhỉ, một dạo nó nỗi lắm, nghe bảo pv 5 vòng lận