[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

Sad.Eyes

Reaction score
0
Mấy bác cho e hỏi Embedded bây giờ thế nào ạ, có đáng để mình theo đuổi không :sosad:

oitroi00

Reaction score
0
tambabiday said:
E là sv mới ra trường, đã nhận đc offer của KMS vị trí Software engineer và Codebox Solutions vị trí Ruby dev. 2 offer có thể coi là tương đương nhau. E chỉ còn đang lăn tăn về môi trường làm việc, cơ hội học hỏi và khả năng thăng tiến ở 2 công ty này. A chị nào có thể review và góp ý giúp em với.
KMS ngon hơn nhé bạn. Thấy có người đi onsite ở Mỹ rồi.
Được gửi từ iPhone - vozForums

crazy9x256

Reaction score
0
likgon said:
Thím code .net được ko, cty mình sẽ rất hợp với nhu cầu của thím. Nếu có thể thì inbox mình nói chuyện thêm
Ngại mỗi cái giao tiếp tiếng anh của bên bác :sosad:

LuuKienMinh

Reaction score
0
Sad.Eyes said:
Bác ơi, e là ng hộp bác hôm qua về vụ renesas nè. E hộp bác mà nó cứ loading mãi nên mạo muội quote bác để xin mail hoặc phương tiện mạng xã hội nào đó để dễ trao đổi, e cám ơn bác! :adore:
Renesas thì toàn tuyển fresher thôi. Có gì ngon lành đâu mà khó.
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

T.Curly

Reaction score
0
HCM có chỗ nào tuyển intern php, nodejs không nhỉ. Không thấy bác nào review contemi với bee sight soft

Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

BlackMamba2802

Reaction score
0
tambabiday said:
E là sv mới ra trường, đã nhận đc offer của KMS vị trí Software engineer và Codebox Solutions vị trí Ruby dev. 2 offer có thể coi là tương đương nhau. E chỉ còn đang lăn tăn về môi trường làm việc, cơ hội học hỏi và khả năng thăng tiến ở 2 công ty này. A chị nào có thể review và góp ý giúp em với.
Mình cách đây 2 năm có làm ở Codebox 3 tháng. Vì không có duyên nên không làm được lâu. Nhưng mà các sếp bên này mình thấy rất ok, mindset tốt, đãi ngộ tốt. Ở Codebox có một team ruby khá cứng đang làm dự án Saleshood bên US. Nếu bạn là Ruby dev còn non kinh nghiệm thì vào Codebox ok đó, chắc sẽ lên trình nhanh thôi. KMS thì mình chịu :byebye:

dongdideo

Reaction score
0
Trong TP.HCM có công ty nào tuyển .net core web api + angular ko các bác e đang định hướng phát triễn theo hướng đó

perfectbk

Reaction score
0
Có công ty nào đang tuyển senior PHP mà môi trường Âu Mỹ không anh em, mình đang có nhu cầu chuyển việc mà toàn thấy công ty Nhật gọi, từ lúc đi làm tới giờ toàn làm Âu Mỹ giờ chuyển sang Nhật vừa ngại vừa tiếc vốn tiếng anh :D

theSniper

Reaction score
0
liongvn said:
Mobile dev 3 năm kinh nghiệm ở Đà Nẵng h có chỗ nào có môi trường benefit tốt chút ko các bác nhỉ :( Thấy NFQ asia mới về đang nổi mà apply CV chưa thấy hồi âm :sosad:. Em thì làm ios/android/react/flutter gì cũng được, cũng làm tech lead team lead được vài dự án rồi, tiếng Anh thì toeic 860 nghe nói đọc viết ở mức chuẩn ngữ pháp luôn vì làm với team khách hàng EU vài năm rồi.
bác mong muốn lương bao nhiêu?
Sent from Xiaomi Redmi 5 Plus using vozFApp