[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

Hellscream

Reaction score
1
XxxCancerJukexxX said:
Hôm nọ có ông nào giọng lơ lớ gọi điện cho mình hỏi có muốn làm freelance python web không. Trình chưa đến đâu nhưng mà cứ ậm ừ ok và hẹn pv, nếu thím quan tâm thì inbox mình gửi số điện thoại cho :chaymau:
OK bác. Bác giờ thiệu mình trước cho dễ nói chuyện. Feedback cho bác 20% tháng đầu luôn. Thanks.
Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

XxxCancerJukexxX

Reaction score
0
Hellscream said:
OK bác. Bác giờ thiệu mình trước cho dễ nói chuyện. Feedback cho bác 20% tháng đầu luôn. Thanks.

Để thứ 5 mình đi pv và mình nói chuyện cho :byebye:

rexviet

Reaction score
0
KLQ chủ đề nhưng sẵn đàm đạo 1 tí luôn mấy thím nhở. Theo mấy thím thì việc dùng sub query với việc join bảng thì cái nào sẽ cho performance tốt hơn?
Ví dụ có 1 bảng Post, và 1 bảng Comment có khoá ngoại đến postId
867112

freelancer_coder

Reaction score
0
rexviet said:
KLQ chủ đề nhưng sẵn đàm đạo 1 tí luôn mấy thím nhở. Theo mấy thím thì việc dùng sub query với việc join bảng thì cái nào sẽ cho performance tốt hơn?
867112
Biết có 2 cách mà không chịu chạy thử phát à? Nhìn cái nào nhanh hơn thì dùng. :go:

nhandi1

Reaction score
0
rexviet said:
867112
Thường thì join sẽ nhanh hơn vì nó được tối ưu hóa rất nhiều :byebye: subquery thì tiện dụng dễ dùng hơn :byebye: khi làm sản phẩm cực kì hạn chế subquery nếu được
Trong relational database thì việc tối ưu join order và merge index chính là 2 cái ăn người dùng nhất giữa các relational databases với nhau, bác cứ từ thế mà tự hiểu nhé

Hellscream

Reaction score
1
rexviet said:
867112
Trong trường hợp như bác nói thì join.

namhai2vip

Reaction score
3
SP hay cty về system/network nào bây giờ tốt các thím. Em có ccnp, kì sau đi thực tập mà chưa biết chọn công ty nào...

Gửi từ Ss Note 8 bằng vozFApp

kazimhung559

Reaction score
0
XxxCancerJukexxX said:
Thứ 6 này đến fsoft làm bài entry test vào fresher AI của fsoft (trong khi méo biết gì về AI, toán lại dở nhưng chị gọi điện thoại bảo sẽ được đào tạo lại từ đầu), mà trong đây thấy mấy bác chê fsoft quá với cái vụ hợp đồng đào tạo gì mà 45tr nên cũng rén
. Em dân điện tử sang nên biết chút Python thôi, dạo này mải ôn thi nên cũng chả động vào mấy
. Ai làm trong fsoft cho em tý review
Fresher front end mới về đơn vị được 1 tuần đây :shame:, học fresher 3 tháng thì nhẹ thôi, bên AI thì khá mới nên mình chả biết, về đơn vị làm thì khá là hard, ngày nào cũng phải 7h 7r mới về:sweat:, có điều mình nghĩ chịu khó 1 2 năm rồi ra ngoài sẽ có giá trị hơn nhiều

::.Den.::

Reaction score
0
-RedSky- said:
Thanks 2 thím nhé :D Em có gửi CV cho HR mà chưa thấy trả lời :D
Btw thím nào cần review pv back-end cty Welhunt / Giigaa thì pm mình :D Anh lead bên đó giỏi offer lương khá cao so với mặt bằng fresher (1x, x>=5). Nghe đâu thưởng từ 1-10 tháng lương :eek:h: Nhưng mình thấy 1 vài vấn đề nên mình đành từ chối dù tiếc bm :sad:
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp
Cứ từ từ, sau khi release sản phẩm thì số lượng CV apply vô cũng nhiều lắm :byebye:
Được gửi từ iPhone X - vozForums