[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

reeter

Reaction score
1
nhocti1920 said:
Có bác nào review về môi trường làm việc tại Nashtech Etown Cộng Hòa cho em tham khảo với ạ. Em cảm ơn các bác.
thằng Nashtech này trước đây hay gọi là Harvey Nash, có lần HR gọi tới rồi hỏi tốt nghiệp trường gì, xếp loại gì, lương đang bao nhiêu ... nhảm nhí hết chổ nói.

hsgs.neiger

Reaction score
0
nhân đây cho em hỏi, ngoài Hà Nội có công ty nào tuyển thực tập part-time cho sinh viên năm 3 không ạ, mấy công ty trung bình - lớn e thấy ít chỗ tuyển quá. Mục đích em học hỏi quy trình, kinh nghiệm là chính.

Gửi từ ... bằng vozFApp

rexviet

Reaction score
0
Có thím nào pv công ty GOSU (nhà phát hành game Cửu Âm Chân Kinh 3D) chưa ạ? Cho em xin tí review với :beauty: 867112

ryajautb

Reaction score
35
Từ nay đến 15/01, có bác nào muốn change job thì xem xét ASWhite nhé. Có offer 2k USD Úc cho ai pass probation. Inbox để mình nộp CV thì mới có offer đó nhé.
P/s: bác nào có hứng thú thì inbox cho mình email với nhé. Account này ko đủ post gửi PMs riêng :sweat:

denbadao

Reaction score
0
có cty nào nhận intern hay fresher Java không ạ, em sinh viên năm cuối cao đẳng ở Sài Gòn T_T

hicrazy

Reaction score
0
Ké phát, có công ty bác nào đang tuyển thực tập php ở khu vực Mỹ Đình không nhỉ? Em sv năm cuối có thể thực tập full time, có hiểu biết cơ bản về laravel ạ :byebye:

Sent using vozFApp

-RedSky-

Reaction score
1
Có bác nào biết về công ty Welhunt/Giigaa ko cho em xin tí review.

Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

khunglongtim

Reaction score
3
hicrazy said:
Ké phát, có công ty bác nào đang tuyển thực tập php ở khu vực Mỹ Đình không nhỉ?
Em sv năm cuối có thể thực tập full time, có hiểu biết cơ bản về laravel ạ :byebye:

Sent using vozFApp
deha soft
relipa soft
ntq solution
hblab