[Review công ty] CNTT, Điện tử, Viễn thông... bơi hết vào

Lionheart78

Reaction score
2
Anh em cho chút review bên Aperia với, giờ giấc làm việc, đãi ngộ...? Phỏng vấn tiếng Anh khó không? Vị trí DB Dev hỏi những gì?

_sharp_

Reaction score
0
momotico said:
mình vừa bị sa thải bên cty blockchain rồi :gach:
Lý do gạ thông ass sếp chứ gì :">

thiensau ver1 said:
Bác chiến được cả 3 thằng .NET, Node với Python luôn hả :stick:
Do số phận đưa đẩy thôi bác :sosad:, trước toàn làm .NET, Nodejs thôi, sau đó năm vừa rồi chuyển qua Google Cloud nên chơi thuần Nọdejs và Python (do GCP support 2 thằng này mạnh nhất).
.NET Core mình còn chưa thèm đọc 1 document, 1 ebook nào về nó nữa cơ, nhưng với kinh nghiệm 4 years Lead& Architect .NET thì đảm bảo làm .NET Core dev okie :))=))

superprince

Reaction score
0
alex_rover said:
Thím tuyển ở HCM hay HN đấy?
Làm thiết bị lõi ko phải trên fpga à thím mà sao tuyển C/C
Sent from Xiaomi Redmi 5 using vozFApp
Thì đấy là phần cứng, phần mềm phải xử lí bằng C/C chứ bác. Bên e có tuyển Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh ạ.
Được gửi từ iPhone 8 Plus - vozForums

linhlam2011997

Reaction score
0
E đang năm 4 đang làm mảng Android, đi làm từ hồi năm 2 nhưng k phải liên tục. Tính ra thời gian đi làm ở các cty chắc tròn 1 năm. Giờ đi part time thì apply jun hay inter các thím nhỉ. Đợt vừa rồi nghỉ làm ở cty cũ vì học thêm vài môn ra trường sớm. Định ra tết kiếm cty đi làm mà phân vân quá.

Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

vietngohong

Reaction score
0
linhlam2011997 said:
E đang năm 4 đang làm mảng Android, đi làm từ hồi năm 2 nhưng k phải liên tục. Tính ra thời gian đi làm ở các cty chắc tròn 1 năm. Giờ đi part time thì apply jun hay inter các thím nhỉ. Đợt vừa rồi nghỉ làm ở cty cũ vì học thêm vài môn ra trường sớm. Định ra tết kiếm cty đi làm mà phân vân quá.
Tuyển bt đi e, lsao phải intern? Thiếu tự tin vậy à
Sent from Xiaomi Redmi Note 5 using vozFApp

linhlam2011997

Reaction score
0
vietngohong said:
Tuyển bt đi e, lsao phải intern? Thiếu tự tin vậy à
Kiến thức e k ngại, nhưng trước giờ họ tuyển jun toàn full time nên đang phân vân thôi.

vietngohong

Reaction score
0
linhlam2011997 said:
Kiến thức e k ngại, nhưng trước giờ họ tuyển jun toàn full time nên đang phân vân thôi.
97 thì qua tết đi làm full được rồi chứ nhỉ

tieubavuong1312

Reaction score
0
BanhXe0_ said:
hi các bác, job như này thì ko biết mình nên ycau luong bao nhiu để ko bi hớ nhỉ :chaymau::chaymau:. Những cai em bôi đậm là câu em ko trả lời dc hoac ko biết cho qua luôn.
Sơ qua là bên cty tài chinh A thuê cty pm B làm , cty B đi tuyển người cho job này , pv thì bên A pv . Lần đầu tiên pv tieng viet làm lính lác mà 3ttieng , mới vòng 1 thôi . Vòng 2 chác eng hay sơ sơ gi đấy e chưa biết , chắc cung chả có gi để hỏi thêm quá .
Back-end từ 900$ đổ lên.
Mà cho mình xin info tuyển dụng này với :D thanks
Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp