(Review có hình) Một tháng sống ở chung cư

thsttl1

Reaction score
0
Các bác ơi. Em đang ngắm 1 căn ở tầng 35 là tầng cao nhất luôn. Liệu có bị nóng k các bác? Tầng cao quá thì có bất tiện j nữa k ạ? :(

Gửi từ OPPO CPH1609 bằng vozFApp

dochanh123

Reaction score
0
thsttl1 said:
Các bác ơi. Em đang ngắm 1 căn ở tầng 35 là tầng cao nhất luôn. Liệu có bị nóng k các bác? Tầng cao quá thì có bất tiện j nữa k ạ? :(
Bất tiện nhất là gió vcl :)

silaRzz

Reaction score
0
thsttl1 said:

Tầng cao bất tiện 1 cái là đi lại thang máy khá phiền thôi, vì thường chiều mình đi lên hoặc xuống tỷ lệ có người bấm thang nhiều hơn, lắm lúc vội mà cứ 4 5 lần dừng ức chế phết

Nói chung chung cư cứ cao mà ở, bét ra cũng phải tầng 10 trở lên.

Rapunzel

Reaction score
1
dochanh123 said:
nhớ thím có cc riêng mà nhỉ :sexy:
cc đi thuê, giá rẻ thôi thím ạ. Tiền làm gì có mà đòi mua cc.:stick:

GAT-X303 Aegis

Reaction score
0
Art.Never said:
Mình đang ở nhà đất nhưng thấy thằng bạn của bác nói rất hãm lờ :chaymau:
- Tiền điện, nước ở đâu chả phải đóng?
- Sử dụng thang máy thì phải đóng tiền để người ta có kinh phí và duy tu bảo trì. Hay thích 1 ngày nào đó rớt từ tầng thượng thẳng xuống mặt đất? Thang máy free chắc? Đi thang bộ đi cho tiết kiệm :look_down:
- Tầng hầm, để xe không có bảo vệ thì trộm nó vào xách cmn hết xe đi à? Thuê bảo vệ không mất chi phí à? Dịch vụ đấy là để người dân an tâm hơn về khoản xe cộ :look_down:
Đấy là chưa kể nhiều dịch vụ tiện ích khác người ta đã làm cho, sống cuộc sống thoải mái không vướng bận gì đéo thích, cứ thích khổ dâm như ở nhà đất :chaymau:
Công nhận thằng bạn thím kia hãm lz thật. :gach: Thằng nào chê cc cũng vin vào lý do hàng tháng phải đóng phí mà éo nghĩ là cái phí đấy nó phục vụ cho chính cuộc sống của mình.

cudengiovanlaingu

Reaction score
0
teri.nk79 said:
toàn cc 2 3 tỏi trở lên thì đúng best rồi.
Em đang có mơ ước mua được căn 2 PN 2 WC đây bác ah.
Đang sống căn 1 PN 1 WC. Thấy cũng hài lòng, nhưng CĐT khốn nạn, 3 năm rồi chưa có sổ hồng.
Hầm thì như shit. Để xe loạn xạ vì ko đủ chỗ, nó xây thiếu 1 tầng lửng hầm. Đến giờ vẫn ko xây bổ sung. Chính quyền thì đá qua đá lại.
Đến giờ dân lãnh đủ, chán lắm. Ráng làm lụng rồi chắc mua căn khác ở.
Vđề là bán căn cũ k sổ tnao :chaymau:
Sent from Samsung SM-N920T using vozFApp