[Review] Amazon FireTV Stick 4 Nhỏ mà có võ không phải dạng vừa đâu

nokia5230

Reaction score
0
SogoKu_vn said:
Mua thêm cái hus usb 1 ra 4 mình dg xài nè.

Dĩ nhiên rồi 4k hdr netflix đủ xem 4k chất lượng dc:beauty:, đòi remux mạng tầm 50mbps chỉ chạy 1 dg duy nhất:sweat: mà netflix nén h265 tốt lắm

Reset lại đi mai fen
Reset rồi ấy thím. Bà nó chứ, mới nhận hồi chiều, hí hửng ngồi test mà bị cái lỗi củ chuối này :sosad:
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

Tim-kun

Reaction score
0
Michael000 said:
Htruoc order chơi chơi 1 con bên US mà thằng bạn bảo Tết nó về nó cầm về cho hix, nhà đang có 1 con Mibox và 1 con Kiwi rồi vẫn đang dùng ngon, đang cân nhắc xem có nên bán hay giữ dùng :-s

Bán đi bán, mình đang có nhu cầu coi Netflix :adore:

duymanh09

Reaction score
0
invodi said:
Thấy maifen dùng bộ mở rộng khác có cả cổng usb thì cái bộ đó có cổng micro usb để cấp nguồn k?
Sau muốn nâng cấp, cho âm thanh ra receiver thì đấu nối như nào?
Con stick này ít cổng quá.
hình như bác goku có loại dùng dc cho mạng lan, e cũng muốn hỏi xem loại bác ý dùng mua ở đâu?
có bác nào đặt hàng qua bên orderamz chưa vậy, e đặt hàng từ hôm 1 mà giờ 2 chục ngày rồi vẫn chưa thấy gì, có khi nào bị bùng hàng ko, thấy chuyển khoản có 50% nên cũng nghi nghi rồi :sosad:

nokia5230

Reaction score
0
Mình vừa contact với tụi Amazon, vì 2 con Fire Stick 4K của mình đéo thể nào open được cái app nào hết.

Thì chúng nó bảo "do mày xài ngoài Mỹ. Mày phải dùng trong nước Mỹ thôi vì con hàng này thế hệ 3". ĐM, khốn nạn cuộc đời

baohen1510

Reaction score
1
nokia5230 said:
Mình vừa contact với tụi Amazon, vì 2 con Fire Stick 4K của mình đéo thể nào open được cái app nào hết.

Thì chúng nó bảo "do mày xài ngoài Mỹ. Mày phải dùng trong nước Mỹ thôi vì con hàng này thế hệ 3". ĐM, khốn nạn cuộc đời
bác quay clip post lên đây xem , để coi nó bị lỗi gì ? chứ vẫn sử dụng bình thường mà

backspace!

Reaction score
0
nokia5230 said:

App Mỹ phải bật VPN hoặc Getflix mới dùng đc nhé.

baohen1510

Reaction score
1
backspace! said:
App Mỹ phải bật VPN hoặc Getflix mới dùng đc nhé.
Bác ấy bị lỗi không mở được app , chứ không phải không play được app

Megapixels

Reaction score
0
duymanh09 said:
hình như bác goku có loại dùng dc cho mạng lan, e cũng muốn hỏi xem loại bác ý dùng mua ở đâu?
có bác nào đặt hàng qua bên orderamz chưa vậy, e đặt hàng từ hôm 1 mà giờ 2 chục ngày rồi vẫn chưa thấy gì, có khi nào bị bùng hàng ko, thấy chuyển khoản có 50% nên cũng nghi nghi rồi :sosad:
Mình đặt qua 1 vozer ở f17 cũng chuyển khoản 50% có sao đâu nhỉ? Hàng về cũng gần 1 tuần rồi.
Gửi từ Samsung SM-G532G bằng vozFApp

SogoKu_vn

Reaction score
2
nokia5230 said:

Mở app youtube netflix cũng ko dc hả thím, lạ vậy. Mấy cái đó làm quái j cần vpn:stick:
[QOTE=duymanh09;155522111]hình như bác goku có loại dùng dc cho mạng lan, e cũng muốn hỏi xem loại bác ý dùng mua ở đâu?
có bác nào đặt hàng qua bên orderamz chưa vậy, e đặt hàng từ hôm 1 mà giờ 2 chục ngày rồi vẫn chưa thấy gì, có khi nào bị bùng hàng ko, thấy chuyển khoản có 50% nên cũng nghi nghi rồi :sosad:[/quote]

Mình ko xài lan chỉ xài usb otg ra hub 4 cổng usb thôi

nokia5230

Reaction score
0
baohen1510 said:
bác quay clip post lên đây xem , để coi nó bị lỗi gì ? chứ vẫn sử dụng bình thường mà
SogoKu_vn said:
Mở app youtube netflix cũng ko dc hả thím, lạ vậy. Mấy cái đó làm quái j cần vpn:stick:
Thế mới cay chứ các thím. Setup đủ hết. Vào bên trong ko mở dc bất kỳ app nào. Thẻ Apps ko có app.
Vào micro gọi Youtube, Netflix, internet lên, Alexa OK xong hiện thông báo "an authentication error has occurred".
Reset factory, deregistered, thử account khác cũng vô dụng luôn. Mà cả 2 con đều bị chứ ko phải 1.
Ko biết mấy thím order đợt BF vừa rồi có bị giống mình ko :sosad:
Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp