Tong James

Reaction score
0
Cám ơn bác đã chia sẻ, em cũng đang tính như bác. 27 tuổi vừa lấy vợ. nghĩ trình độ cũng ko phải làng nhàng mà đi code thuê mãi. trong khi team thì có sẵn. toàn các ông 8x đời cuối với 9x đầu mà giờ cả đám đi code vớ vỉn, thi thoảng ăn dâm 1 vài cái web. nghĩ ló choán.

slowmanta

Reaction score
0
cảm ơn bài chia sẻ của thread ...

Các bác có thể chia sẻ chút về kinh nghiệm học English không... em vọc mãi k vào, bập bệ đọc hiểu chút với k hiểu thì translate

slowmanta

Reaction score
0
cảm ơn bài chia sẻ của thread ...

Các bác có thể chia sẻ chút về kinh nghiệm học English không... em vọc mãi k vào, bập bệ đọc hiểu chút với k hiểu thì translate

.Z'

Reaction score
0
đi ngồi văn phòng được 2 tuần, cảm thấy đau nhói vì ko tìm đc việc remote

zzchaolegionzz

Reaction score
0
Tong James said:
Cám ơn bác đã chia sẻ, em cũng đang tính như bác. 27 tuổi vừa lấy vợ. nghĩ trình độ cũng ko phải làng nhàng mà đi code thuê mãi. trong khi team thì có sẵn. toàn các ông 8x đời cuối với 9x đầu mà giờ cả đám đi code vớ vỉn, thi thoảng ăn dâm 1 vài cái web. nghĩ ló choán. :sad:
Ra làm riêng thì phải tính bài toán kinh tế chứ không phải tính làm remote thế nào nữa thím ah. Làm remote về cơ bản cũng là làm công ăn lương thôi, còn có team rồi lôi ra làm ăn riêng thì nó là câu chuyện của những người dũng cảm và có đầu óc tính toán :adore:

Mazak

Reaction score
0
Làm remote cũng thích mà teamwork cũng thích