Stephen Hawking

Reaction score
0
Mình mua Ether trên Remitano nhưng ko có số lượng mình cần mua nên tạo quảng cáo. Rồi Remitano thông báo như vầy, theo mình nghĩ quảng cáo của mình chưa thể public và nó cần deposit một ít Ether vào, có đúng ko các bác?

Yue

Reaction score
0
Ở Úc thì mua bằng Coinbase hay Coinspot cho nhanh.

AirFrance*

Reaction score
0
Stephen Hawking said:
Mình mua Ether trên Remitano nhưng ko có số lượng mình cần mua nên tạo quảng cáo. Rồi Remitano thông báo như vầy, theo mình nghĩ quảng cáo của mình chưa thể public và nó cần deposit một ít Ether vào, có đúng ko các bác?

Bữa rồi cũng bị, hỏi nó nói tk của bạn cần có VND, đm nó trong tk có mấy củ, rồi nó lại nói số tối thiếu phải nhỏ hơn tối đa,mình đều đăng đúng yc của nó mà qc éo hiện.giá mình bid cao nhất éo thấy qc xuất hiện, nó giải thích vòng vo tùm lum xong thôi, mình thì éo đăng được qc, phải mua của mấy đứa rao bán.

tuy_em_thoi

Reaction score
0
Stephen Hawking said:

Image
Muốn tạo quảng cáo thì phải mất phí. Mà trong tk ko có eth nên nó báo thế
Sent from Samsung SM-G610F using vozFApp

Stephen Hawking

Reaction score
0
Friend.Support said:
Nước ngoài thì cứ Coinbase mà mua, rẻ mà an toàn
Coinbase mua được nhưng ko bán được bạn, mình cũng ko hiểu mua được mà ko bán được thì nó cho mua làm gì.

likequart52914

Reaction score
0
Stephen Hawking said:

:byebye: hay nhỉ bữa nào lập bank nước ngoài xem

ko biết support bank thụy sỹ ko:sexy::sexy::sexy: