[Remake Game] Kiếm Khách Anh Hùng - 1 phần tuổi thơ những năm 2006

voidmain()

Reaction score
0
Chào các thím, lại là em đây sau 1 thời gian đã có ý định mở lại 1 cái gì đó tuổi thơ do công việc quá bận, tuy nhiên vào 1 ngày thời tiết nóng nực của tháng âm hồn, em đã mò mẫm và đập vào mắt hình ảnh trò chơi hồi còn đi học hay cúp học ra nét quẩy là Kiếm khách anh hùng - KKAH những năm 2006. chỉ nhớ mang máng là 2006 gì đó :beauty: nên em đã quyết định làm lại server KKAH với mong muốn mang lại tuổi thơ cho những thím nào đã từng chơi, hoặc yêu thích thể loại game cũ phong cách đồ hoạ, game play của chinh đồ ( thật ra chinh đồ là game ra sau cả thằng này, con game này có từ hồi 1999 bên TQ và chỉ từng có ở vn dưới dạng Private server hồi những năm 2005-2006 mà thôi :stick: )

Hiện tại server đang chạy test và thông tin như sau, dành cho các thím có hứng thú thử 1 lần hoặc quay lại 1 lần nữa với trò này:beauty:
- Website: http://hk.fgamesvn.com
- Exp: Max giết 1 con quái lên 1 lvl
- Cấp độ giới hạn: 170 LVL
- Nhận đồ test game tại NPC Đại Sứ trung tâm Trung Châu Thành
- Tất cả kỹ năng bán tại NPC Hiệu sách ở các thành thị thôn trấn.
- Mọi đóng góp bug hay dịch thuật các bạn hãy post tại đây hoặc các thím inbox live chat fanpage ( sẽ được cập nhật lên website sớm, do em còn có cuộc sống cá nhân nên nếu trả lời chậm mong các thím thông cảm chờ đợi )
Vài hình ảnh test game:

P/S: hi vọng các thím bỏ qua vụ làm season 2 non reset, lý do vì sao game beta xong ko mở lại em cũng đã nói qua rồi. đừng vì thế mà hắt hủi công sức e dồn vào xử lý trò này, dịch thuật fix lỗi viết scripts mất hoàn toàn thời gian buổi tối đi làm về nghỉ ngơi của em :adore:

dante8x

Reaction score
0
game này hình như của bọn mu hoàn long mở đúng không nhỉ
mà chả thấy ai chơi ở chỗ mình

voidmain()

Reaction score
0
dante8x said:
hiện tại có sv nào đang chạy game này luôn hả :surrender: e tưởng lgi còn ai để ý con game cổ này nữa :surrender:

voidmain()

Reaction score
0
RuaBuSieuCap said:
Game này không có trong ký ức của mình luôn ah
hồi 2006 game này có ở vn chỉ là dạng private server nên k phổ biến rộng dãi, thím k biết cũng là dễ hiểu :chaymau:

dante8x

Reaction score
0
voidmain() said:
hiện tại có sv nào đang chạy game này luôn hả :surrender: e tưởng lgi còn ai để ý con game cổ này nữa :surrender:
Không ý mình là hình như hồi đó tụi mu hoàn long sập sau quả fpt mua mu ý, nó chuyển làm game này, mà ít ng chơi quá :chaymau::chaymau:

voidmain()

Reaction score
0
dante8x said:
Không ý mình là hình như hồi đó tụi mu hoàn long sập sau quả fpt mua mu ý, nó chuyển làm game này, mà ít ng chơi quá :chaymau::chaymau:
game này kén người chơi mà. với lại làm vì đam mê thôi, đc bao nhiêu ng chơi thì hay bấy nhiêu, đã làm đồ cổ thì đâu có đặt nặng vấn đề đông ng hả thím :beauty:

nhocnt2

Reaction score
0
dante8x said:
confirm của MU Hoàng Long.... Lúc đó còn có event chuyển số lần rs ở acc cũ Mu thành kinh nghiệm ở KKAH hẹn 7h tối lúc đó còn nhỏ ko đi net đc tiếc :pudency:

dante8x

Reaction score
0
nhocnt2 said:
confirm của MU Hoàng Long.... Lúc đó còn có event chuyển số lần rs ở acc cũ Mu thành kinh nghiệm ở KKAH hẹn 7h tối lúc đó còn nhỏ ko đi net đc tiếc :pudency:
ồ thế đúng rồi, hồi ý đang cầy mu fpt nên có nick hoàng long mà chả chơi

mà sc của ông sao t nhìn lại đẹp hơn cái game đó vậy nhỉ, có thấy 1 thằng chơi nhớ mỗi viên gạch là giống giống còn hình thì ở độ phân giải thấp hơn :shame:

giờ hỏi chắc ít người biết game này lắm, vì giai đoạn đó toàn vltk, mu với gunbound là chính

voidmain()

Reaction score
0
dante8x said:
ồ thế đúng rồi, hồi ý đang cầy mu fpt nên có nick hoàng long mà chả chơi

mà sc của ông sao t nhìn lại đẹp hơn cái game đó vậy nhỉ, có thấy 1 thằng chơi nhớ mỗi viên gạch là giống giống còn hình thì ở độ phân giải thấp hơn :shame:

giờ hỏi chắc ít người biết game này lắm, vì giai đoạn đó toàn vltk, mu với gunbound là chính
source này chạy trên client ver 2.x nên giao diện nó cải tiến về mặt đồ họa model texture nhìn ổn hơn. nhưng mà gameplay của nó giữ nguyên, game này cổ lắm nên cũng k có mấy ng biết tới, ai muốn chơi theo phong cách chinh đồ thì mới ngó tới chứ giờ game khủng với mobile quá tràn lan ng chơi k thiếu lựa chọn mà :sosad: