ngocdb.com

Reaction score
0
Last Updated 07-10-2016 at 09:46
Chao xìn tất cả anh em đồng dâm! ah nhầm chào anh em đồng môn!

Tình hình là sau biết bao nỗ lực cứu vớt voz sống dậy sau khoãng thời gian dài vắng bóng trên những con đường đua...Không biết lỗi xuất phát từ đâu mà giờ các topic cũ của mình đã không bao giờ trồi đầu, ngóc đầu lên nỗi trước những cú sut sấm sét của anh em.

Có một số anh em đã cmt, inbox cho mình, kêu mình lập thớt mới để tiện viêc giao lưu, review cho anh em. Nên hôm nay ngày lành tháng tốt, mình mạo muội xin phép được tạo thêm 1 thớt mới để lấy chổ up chap cho anh em tiện theo dõi.

Xin được trân trọng cảm ơn mọi người đã luôn sát cánh cùng mình trong thời gian qua.

Nhân đây mình cũng chia sẽ 1 trang cá nhân của mình để update truyện trên mạng xã hội Facebook, để anh em có thể chém gió hằng ngày, và phòng trừ nếu voz có sự cố tiếp theo

Link : https://www.facebook.com/Em-Sinh-Ra-Là-Để-Hạnh-Phúc-1307082445973335

Từ khóa tìm kiếm :Em Sinh Ra Là Để Hạnh Phúc

Và đây là list chap của topic củ:

--------------------------------------------------------------------------

Chao xìn tất cả anh em đồng dâm! ah nhầm chào anh em đồng môn!

Tình hình là sau biết bao nỗ lực cứu vớt voz sống dậy sau khoãng thời gian dài vắng bóng trên những con đường đua...Không biết lỗi xuất phát từ đâu mà giờ các topic cũ của mình đã không bao giờ trồi đầu, ngóc đầu lên nỗi trước những cú sut sấm sét của anh em.

Có một số anh em đã cmt, inbox cho mình, kêu mình lập thớt mới để tiện viêc giao lưu, review cho anh em. Nên hôm nay ngày lành tháng tốt, mình mạo muội xin phép được tạo thêm 1 thớt mới để lấy chổ up chap cho anh em tiện theo dõi.

Xin được trân trọng cảm ơn mọi người đã luôn sát cánh cùng mình trong thời gian qua.

Nhân đây mình cũng chia sẽ 1 trang cá nhân của mình để update truyện trên mạng xã hội Facebook, để anh em có thể chém gió hằng ngày, và phòng trừ nếu voz có sự cố tiếp theo

Link : https://www.facebook.com/Em-Sinh-Ra-...07082445973335

Từ khóa tìm kiếm :Em Sinh Ra Là Để Hạnh Phúc

Và đây là list chap của topic củ:

--------------------------------------------------------------------------

ngocdb.com

Reaction score
0
sunflower22 said:
:ah::D:gach:

Sent from my Sống chậm lại yêu thương nhiều hơn :boss: using vozForums
:byebye::byebye::byebye:
Sonng.tmksy said:
Lâu lắm mới thấy chap :))
hì, thông cảm nhé, thay đổi môi trường nên có nhiều thứ phải thích nghi ấy mà...Kiểu như bên đây phê pha hơn bên ta :D

voduyha

Reaction score
0
Bác chủ thớt thay cái tên thớt lại như cũ chứ không thì sao mà người ta biết đây là thớt cũ !! Hic.

ngocdb.com

Reaction score
0
voduyha said:
Bác chủ thớt thay cái tên thớt lại như cũ chứ không thì sao mà người ta biết đây là thớt cũ !! Hic.
hì, lỡ rồi, thôi thì coi như làm lại đi :))

Sonng.tmksy

Reaction score
0
ngocdb.com said:
:byebye::byebye::byebye:

hì, thông cảm nhé, thay đổi môi trường nên có nhiều thứ phải thích nghi ấy mà...Kiểu như bên đây phê pha hơn bên ta :D
khói bên đấy phê hơn là chắc rồi :sogood::sogood:

LeO FAlone

Reaction score
3
Quẩy lên :bye:chờ ngày ra quân :bye:thông chủ thớt cái cho đỡ nhớ :sexy:

kizth1234

Reaction score
0
Thông ass thằng #trên . Cơ mà thread này mặt tiền hot quá