Rảnh rỗi lục lại Inuyasha thấy thằng Naraku giống vozer ghê

canguvang1098

Reaction score
0
80kg said:
Ông thợ rèn nói là ông già nó giấu trong người thằng anh, khi nào nó đủ khả năng thì mới được xài. Để lại thiên sinh nha cho thằng anh cũng vì muốn nó thay đổi tính khí mà cứu người.:
I'm A Lonely Star said:
ngu học quá. nó là bán yêu do thân là sơn tặc nhưng đồng ý để 1 đống yêu quái xơi tái và nhập lại làm 1. do đó nó có thể tùy ý hấp:
Mà sao ông già 2 thằng này to lớn khổng lồ như tòa lâu đài thế nhỉ các bác:sweat:,trong truyện thì có nói là chiến đấu với 1 cao thủ nào đó nên bị trọng thương mà chết không biết cao thủ đó là ai vậy các bác nhỉ

Muathularung

Reaction score
0
Hồi xưa ghiền truyện này dã man
, ông anh cool ngầu vãi chưởng
. Mà hình như giữa chừng thì ngừng ko có hết thì phải.

I'm A Lonely Star

Reaction score
0
canguvang1098 said:
Mà sao ông già 2 thằng này to lớn khổng lồ như tòa lâu đài thế nhỉ các bác:sweat:,trong truyện thì có nói là chiến đấu với 1 cao thủ nào đó nên bị trọng thương mà chết không biết cao thủ đó là ai vậy các bác nhỉ
Kẻ thù chính của Inu no Taisho trong truyện tranh là con rồng Ryukotsusei. Ông không thể giết chết được nó mà chỉ phong ấn nó trên một vách núi bằng cách găm móng vuốt của mình vào con rồng. Theo Myoga, trận đánh này là nguyên do dẫn đến cái chết của Inu no Taisho, nhưng trong truyên thì không nói cụ thể về cái chết này.
:look_down:

81180132

Reaction score
0
canguvang1098 said:
Phong ấn Con rồng. Sao bị Inu chặt đầu. To là cơ thể thật thôi. Bt biến hình người nhỏ xíu

I'm A Lonely Star

Reaction score
0
Muathularung said:
Hồi xưa ghiền truyện này dã man:adore:, ông anh cool ngầu vãi chưởng :beauty:. Mà hình như giữa chừng thì ngừng ko có hết thì phải.
InuYasha (犬夜叉いぬやしゃ (Khuyển Dạ Xoa)?), tên nguyên bản là Sengoku Otogizōshi InuYasha (戦国御伽草子犬夜叉), là một tác phẩm manga của Takahashi Rumiko, được phát hành trên tạp chí Weekly Shōnen Sunday từ ngày 13 tháng 11 năm 1996 đến ngày 18 tháng 6 năm 2008
hết đéo :canny:

sessh0maru

Reaction score
0
Muathularung said:
Hồi xưa ghiền truyện này dã man:adore:, ông anh cool ngầu vãi chưởng :beauty:. Mà hình như giữa chừng thì ngừng ko có hết thì phải.
Mình á, cảm ơn nhá :*:*
Gửi từ Samsung SM-A520F bằng vozFApp

namnhan3

Reaction score
4
Truyện này tác giả nữ nên coi khá ướt át, nét vẽ chi tiết.

Mình là naraku thì thằng inu ko sống quá 20 chap.

Gửi từ mì xào chua cay bằng vozFApp

accvfs6

Reaction score
0
namnhan3 said:
Truyện này tác giả nữ nên coi khá ướt át, nét vẽ chi tiết.

Mình là naraku thì thằng inu ko sống quá 20 chap.

Gửi từ mì xào chua cay bằng vozFApp
Thằng naraku train level cho inu mà :rofl:

I'm A Lonely Star

Reaction score
0
Kagome Higurashi said:
Vô dụng cái đéo :canny::canny:

Gửi từ Samsung SM-A520F bằng
sessh0maru said:
Mình á, cảm ơn nhá :*:*

Gửi từ Samsung SM-A520F bằng
shipp0u said: