Ra ngoài đời éo tin được bố con thằng nào.

herotai

Reaction score
0
tin người thì cũng tin trong mức cho phép thôi, 5 tin 5 nghi để mà còn đường lui chứ tin cho hết lúc ko đc thì lại thất vọng tràn trề chứ đc gì đâu

seotopgoole

Reaction score
0
cũng may thím không phải đàn bà, chứ đẻ nhiều quá lại hại sức khỏe!

tycaca

Reaction score
0
chuyện chả có gì cũng nói xấu người ta đc, có thể nó đang bận hoặc nó đéo quan tâm ông là ai nữa mệt thật, dùng sức vào việc khác đi mấy chuyện không đâu

Maxsetting

Member
Reaction score
2
BM.Junie said:
Xin vài acc gmail thì tốn thời gian lắm à :gach:
Với lại ngày xưa thằng bạn hứa là nó cho em, em mới nhắn tin hỏi nó. Chứ ngày xưa nó không hứa thì em cũng chả muốn làm phiền nó làm cái gì.
Phải chi em mượn tiền hay yêu cầu gì đó quá cao thì nó không rep em ok. Chứ gửi cho em vài cái gmail mà ngày xưa nó từng hứa cho em, việc này chả có gì to tát hết. Nếu nó không cho thì cũng phải nhắn tin trả lời. Đằng này nó im im kiểu khinh thường :chaymau:
Vấn đề là nó seen chưa? Acc gmail thì tự tạo mấy hồi, thời gian xin ngồi đợi cũng tạo đc cả đống rồi :">

NuaDoiNguoi

Reaction score
0
Các cụ có câu 'Biết anh ngứa lúc nào mà gãi'
Lúc ngứa thì ko gãi, để trôi qua hôm sau tưởng bở gãi vào lại thành ra đau :pudency:
Theo tôi nghĩ thằng ngu này đang hiểu sai vấn đề về giao tiếp giữa người và người :hang:.Lệch lạc về nhận thức do môi trường phát triển từ bé nên dễ sinh ra oán sau này.Hiện tại có kết quả rồi đó.
Fix bằng cách nghĩ về 1 người bất kì ntn 'hiện tại đang vui xin gì cũng ok, ngày mai quạu thì ko bao giờ xin được' :ah:.Nghĩ lớn hơn thì là 2 chữ cơ hội, ko chụp tại thời điểm đó thì vụt mất là chuyện bình thường .

BM.Junie

Reaction score
0
Maxsetting said:
Vấn đề là nó seen chưa? Acc gmail thì tự tạo mấy hồi, thời gian xin ngồi đợi cũng tạo đc cả đống rồi :">
Nó seen rồi nhưng không trả lời. Em cần nhiều gmail để cheat Airdrop. Mà ngày xưa nó tạo cả chục cả trăm acc gmail. Ngày xưa tạo gmail dễ, không cần xác minh số điện thoại. còn bây giờ thì 1 số điện thoại chỉ tạo được 3 acc gmail. Vì biết ngày xưa nó có nhiều gmail nên mới nhắn tin hỏi nó.