Quyết định nộp 20$ vào forex thử vận may!

[P]1st

Reaction score
1
Hiện tại đang bắt buy EUR/AUD ở 1.61078 tp ở 1.62348 sl ở 1.60606 anh em tham khảo nhé kèo mình khớp rồi. Vừa mới khớp luôn

provkl1

Reaction score
0
[P]1st said:
Hiện tại đang bắt buy EUR/AUD ở 1.61078 tp ở 1.62348 sl ở 1.60606 anh em tham khảo nhé kèo mình khớp rồi. Vừa mới khớp luôn
Đánh kiểu theo kèo này ko có tác dụng trong việc nâng cao trình độ đâu mai fen, có tiền thì mua signal đáng tin hơn. :go:

Vấn đề nằm ở tâm lý chứ ko phải phân tích lệnh. :chaymau:

figrete

Reaction score
0
sao không kiếm cái j kinh doanh chứ hàng này dễ toạc lắm thím

Art.Never

Reaction score
1
BossOfVOZER said:
Chơi Forex này chắc không dễ ăn đâu
Giờ mỗi ngày ăn 5% :D 1 ngày chắc chắn có 1 kèo chuẩn nhé :D

Reaction score
0
Các bác chơi ở sàn nào vậy ạ?

Thằng bạn người canada chỉ mình chơi sàn pepperstone. Nó chơi lâu năm rồi, ko bị scam.

Mà thấy sàn nước ngoài nạp rút tiền phức tạp quá.

Thằng bạn em nó chơi như lập ma trận vậy các thím ạ, chứ ko chơi kiểu xem biểu đồ, đoán hướng gì đâu.

Nó cứ lập 1 lần mấy chục lệnh cho cả 2 chiều lên xuống của thị trường, mỗi lệnh khoảng 0,01 pip, có đặt TP, SL từng lệnh. Rồi vứt máy đấy đi ngủ, sáng ra thấy lệnh nào đóng thì mở lại.

Nó bảo chơi như kiểu nó ăn ít, nhưng tỉ lệ ăn nhiều hơn mất. Mà em quan sát thấy đúng thật.

provkl1

Reaction score
0
How long will I love you said:
Các bác chơi ở sàn nào vậy ạ?
Thằng bạn người canada chỉ mình chơi sàn pepperstone. Nó chơi lâu năm rồi, ko bị scam.
Mà thấy sàn nước ngoài nạp rút tiền phức tạp quá.
Thằng bạn em nó chơi như lập ma trận vậy các thím ạ, chứ ko chơi kiểu xem biểu đồ, đoán hướng gì đâu.
Nó cứ lập 1 lần mấy chục lệnh cho cả 2 chiều lên xuống của thị trường, mỗi lệnh khoảng 0,01 pip, có đặt TP, SL từng lệnh. Rồi vứt máy đấy đi ngủ, sáng ra thấy lệnh nào đóng thì mở lại.
Nó bảo chơi như kiểu nó ăn ít, nhưng tỉ lệ ăn nhiều hơn mất. Mà em quan sát thấy đúng thật.
Ko dễ ăn đâu, cách trên chỉ thích hợp khi sideway thôi, khi thị trường có hướng thì chết hết. :go:

Reaction score
0
provkl1 said:
Ko dễ ăn đâu, cách trên chỉ thích hợp khi sideway thôi, khi thị trường có hướng thì chết hết. :go:
vâng, bác chơi sàn nào chỉ em nhảy vào ngó với :beauty: