Quyết định li hôn sau 4 tháng kết hôn

newken

Reaction score
0
Hôn nhân mà như trò chơi vậy maifen

Gửi từ Vùng đất của King tộc bằng vozFApp

nhanbigx

Reaction score
0
Thấy thoải mái không vướng bận được rồi thớt

Gửi từ Xiaomi Mi A2 bằng vozFApp

el_nin0

Reaction score
0
đéo sao hết nhé thím

cảm thấy ngột ngạt quá mà chưa con cái gì thì suy nghĩ 1 tuần 1 tháng rồi dứt khoát thôi, đàn ông con trai còn nhiều thứ trước mắt lắm.

Suy sụp 1 thời gian là bth thỗi

suuruby

Reaction score
0
Cố gắng vượt qua nhé thím... Mong thím ổn định được và tìm thấy hạnh phúc mới....

kalel_

Reaction score
0
Nếu chưa có con cái mà cảm thấy li hôn ko vướng đến đạo lí thì cứ mạnh dạn thôi.
via vozForums for iPhone

kak5555

Reaction score
0
EmMuonLamHuyenThoaiVoZ said:
bỏ đi mà làm người. 30t vẫn còn trẻ chán chú à. sau này ắt có người khác hợp hơn. lo làm ăn kiếm tiền là hơn.
Đời đâu dễ vậy thím, con trai hay con gái đều vậy, qua 30 rất rất khó để tìm đc người hòa hợp , thành ra nhiều ông nhiều bà bí quá về sống chung cho qua ngày chứ ko thể trọn vẹn như hôn nhân đầu đc . Thứ nhất là tuổi này ai cũng yên bề gia thất cả r, ai chịu ráp vào với mình thì cũng hoàn cảnh tương tự thôi , 1 đời v/c hay tưng tửng sao đó . Thứ 2 là tuổi này rất khó rung động , ko như 2x nữa , đẹp là yêu , tuổi này tâm hồn nó như chai sạn đi vậy, nên nhìu khi sống với nhau chỉ vì đứa con .

Mình nghĩ thớt nhất thời tức giận thì làm căng vậy thôi, mình khuyên thật là cứ ở lại nhà 1 tuần, cái đầu bớt nóng mới nghĩ thông suốt đc, chứ h đang nóng hành động bồng bột lắm, hôn nhân ko phải trò đùa đâu

SamLus

Reaction score
0
Nghe thớt kể lúc chưa cưới vợ nhìn là biết thế nào cũng toang
1/Kinh tế không vững chắc chưa kể số nợ 40tr
2/Sức khoẻ ko tốt dự chưa đến chợ đả hết tiền
3/Ở chung nhà với anh chị em hắc ám
Đã biết trc sao còn cố chấp

Ngọc Trinh mặc dù là kayve thật nhưng em ấy nói đúng" Không có tiền cạp đất mà ăn"

Gửi từ TỔNG CỤC CHỐNG GAY BĐ69 bằng vozFApp

loantinhtram

Reaction score
0
lady_killer08 said:
30 tuổi, reset lại có muộn không?
Vội vàng đến, vội vàng đi các thím ạ.
Để lại tất cả, ko chia tài sản, đến cái xe máy cũng ko còn (trước đó dư nên bán con xe cùi của mình, đi chung xe vợ)

Vỏn vẹn cái balo, mai xách đi. Còn 252k trong túi. Nhưng ko sao, ngày 5 có lương :)
vội vàng như nào ? xin chia sẻ chi tiết
bạn tôi đẹp trai cao to, quen và cưới 1 đứa con gái xinh đẹp ( đm thề GATO đéo chịu được ) sau chưa đến 10 tháng,
thấy sau 1 năm tụi nó vẫn hạnh phúc vcl

Lil Heddy

Reaction score
0
bác ở chổ nào ĐL thế, e cũng ĐL nè

Gửi từ sờ mát phôn bằng vozFApp

NecrolyseS

Reaction score
0
cố lên bác, giờ nó cũng bình thường ấy mà, không hợp thì li hôn thôi. Anh họ em tòi ra thằng cu rồi, mới cưới 1 năm đã li hôn, ổng hiền quá, còn bà vợ thì vừa hung vừa làm càn, bữa còn định cầm kéo xiên mà =)) tội thằng cu nhưng mà chắc cũng ổn thôi.