trongcairuicocaixui

Reaction score
0
shockwave01 said:
Hôm mình chờ thi rảnh có nc vs 2 chị gái, 1 bà thi 6 lần chưa đỗ thực hành, 1 bà cũng 3 lần vì chuyên có thói bỏ vô lăng lấy 2 tay kéo cần số.
chị 6 lần thì không nói, nhưng chị 3 lần tôi mong sao chị đừng bao giờ đậu, mà chị có may mắn mà đậu thì tôi lại mong sao ra đường đừng bao giờ gặp chị

duygl83

Reaction score
1
Gadget-tq said:
Đấy là người thường thôi fen, có đủ tiền và mối quan hệ thì cái gì cũng giải quyết dc hết, chẳng qua kín đáo hơn xưa thôi
Vậy cũng đỡ nhiều rồi,quan hệ chắc cũng phải dữ lắm mới lo đc thôi

shockwave01

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
chị 6 lần thì không nói, nhưng chị 3 lần tôi mong sao chị đừng bao giờ đậu, mà chị có may mắn mà đậu thì tôi lại mong sao ra đường đừng bao giờ gặp chị
nhà bả có xe rồi, bt bà ý vẫn chạy quanh khu nhà ở, ko dám đi xa thôi, hỏi thì bảo xe của nhà số tự động vào số nhẹ nên 1 tay vào dc, còn xe này ko quen nên phải lấy 2 tay kéo cho khỏe:pudency:

suachuadau

Reaction score
0
shockwave01 said:
Hôm mình chờ thi rảnh có nc vs 2 chị gái, 1 bà thi 6 lần chưa đỗ thực hành, 1 bà cũng 3 lần vì chuyên có thói bỏ vô lăng lấy 2 tay kéo cần số.
: ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^

WildForest

Reaction score
0
keo502 said:
Qua tt sóng thần bên ngã 4 550,đky học thi cho nhanh,hp 8,4 củ. T mới lấy bằng 1 tuần,thầy dạy cũng khá nhiệt tình,ko đòi tiền gì cả,chỉ mua nước suối là được. Khoá 3 tháng
Bữa 6/12/2019 thi sát hạch,mới vô dừng vạch người đi bộ bị sớm -5đ,qua vạch đinh đè vạch -5đ,qua ngã tư đầu tiên đạp gas quá tốc độ -2đ,về đích 88đ,thấy 88đ đặc biệt,ôm con lô 88,chiều vô luôn 2 lô :sogood::sogood::sogood:
via vozForums for iPhone
Mình cũng thi hôm 6/12 ở sóng thần đây thím :byebye:
8.5 củ, dợt xe thoải mái thậm chí trên 21 tiếng. 3 tuần mới có bằng
Có cái ko dạy đường trường kỹ, chạy có 2km trong khu công nghiệp,
ra đường lớ ngớ mấy hôm mới quen

keo502

Reaction score
0
WildForest said:
Mình cũng thi hôm 6/12 ở sóng thần đây thím :byebye:
8.5 củ, dợt xe thoải mái thậm chí trên 21 tiếng. 3 tuần mới có bằng
Có cái ko dạy đường trường kỹ, chạy có 2km trong khu công nghiệp,
ra đường lớ ngớ mấy hôm mới quen
Mình ông thầy Toản dạy,có chạy lòng vòng khu cn với ra ngã 4 550 quay quay mấy đường:byebye:
via vozForums for iPhone

DarkSorento

Reaction score
0
1 tip nữa là nếu mấy bạn tập lái sa hình ở Hoàng Gia mà mấy cha thầy có dụ hay gợi ý đưa tiền để mấy ổng giúp lúc thi (bỏ dt trong xe) thì đừng đưa tiền nha. Éo giúp dc gì đâu, giám khảo nó gác chặt lắm, đưa tiền là xác định mất mà không được gì. Tự mình nỗ lực vẫn tốt hơn

via vozForums for iPhone

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
DarkSorento said:
1 tip nữa là nếu mấy bạn tập lái sa hình ở Hoàng Gia mà mấy cha thầy có dụ hay gợi ý đưa tiền để mấy ổng giúp lúc thi (bỏ dt trong xe) thì đừng đưa tiền nha. Éo giúp dc gì đâu, giám khảo nó gác chặt lắm, đưa tiền là xác định mất mà không được gì. Tự mình nỗ lực vẫn tốt hơn

via vozForums for iPhone
chuẩn đấy, mình có nói ở mấy cmt trước rồi, vô thi rồi mới thấy là giám khảo gắt lắm, mấy ông thầy mà đứng sớ rớ gần thí sinh là mấy ông giám khảo quát thẳng vào mặt, đuổi đi ra luôn. Nên đừng đưa làm gì phí tiền chả được tích sự gì đâu, tự thân học thi đi.

còn ai thích chơi liều muốn qua mặt giám khảo thì cứ thử ngại gì vết bẩn, nhưng bị phát hiện là đình chỉ thi 5 năm nhé

https://trungtamhoanggia.com/tin-tuc...chi-5-nam.html

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
à có chuyện này cũng hài lắm, hôm mình đi thi, đang ngồi chờ gọi tên thi hình, thì có thằng nhóc kia nó được gọi trước, còn nhớ cả tên của nó vì tên nó rất hot : Sơn Tùng, sn 95 96 gì thôi. Nó bước lên nộp điện thoại cho giám khảo xong bước ra xe, bắt đầu thi, chạy đến dốc thì xe tuột dốc => rớt cmnl.

Xong thằng nhỏ xuống xe vào trong phòng nhận CMND, được 5 phút sau thì tự nhiên ông giám khảo lại đọc tên của nó, mình với em gái kia ngồi nhìn nhau mà ngớ người luôn, kiểu "ủa cái mẹ gì đây ? có vụ này nữa hả?
" , thằng nhỏ cũng nghe theo chạy ra chui vào xe như đúng rồi, ngồi đó chờ lệnh xuất phát, chờ một lúc ông giám khảo bắt đầu nghiệm nghiệm ra, rồi mới hỏi giám khảo trên phòng camera qua bộ đàm xem thằng này nó đã thi chưa, trên phòng camera báo xuống ngay là nó thi rồi và rớt rồi. Ổng đứng dậy chửi ngay đuổi thẳng nhỏ xuống, thằng nhỏ mặt không còn giọt máu chạy te te đi ra, ổng còn lẩm bẩm " dm vừa thi rớt rồi còn dám lên xe thi tiếp". Mình mới nghi ngờ là tụi thầy dạy trong đó nó lén lấy hồ sơ của thằng nhỏ lúc rớt bị trả ra, rồi đem vào lại cho giám khảo, định chơi chiêu cho thằng này thi 2 lần, nhưng giám khảo quá gắt