teri.nk79

Reaction score
0
tantrokiniem said:
Mới đóng chiều nay, ở Hoàng Gia, 15 củ, thứ 2 học luôn :D....bé sale nói k phát sinh bất cứ chi phí nào khác :D...

Tháng 5 thi, tổng thời gian tập chạy là 20 tiếng :D...
xưa mình cũng học Hoàng Gia. Học anh Ngạn :look_down:
Buổi đầu tiên anh cho chạy đường trường luôn, vì thấy mình tiếp thu nhanh mà lái lụa quá :beauty:
Đúng là thấy dạn vcl. Lần đầu mình lái oto đó chứ đâu phải đùa. Dợt xíu trong bãi là cho chạy luôn. :gach:

jerry.love

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
ông bạn ba mình kiếm người lo bằng cho thằng con của ổng, giá 50 triệu lo từ a-z bằng thật, hồ sơ gốc thật,thông tin thật. Nhưng tìm cả tháng chưa có ai dám nhận
học gói VIP có 15tr sao ko học lại đi mua

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
jerry.love said:
học gói VIP có 15tr sao ko học lại đi mua
mình cũng không biết, mình cũng nhờ ba mình nói rằng nó học đàng hoàng đi, mua bán lo lót làm gì, nghe đâu cũng định học đàng hoàng vì tìm người lo không ra

DarkSorento

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
biết học đường trường thầy nào chưa ?

mà học ai thì học, né thằng thầy Đắc ra, thằng này dạy cộc tính nói chuyện giọng quảng trị khó nghe, xe thì vios đời cũ do mới vào dạy nên được trường cấp cho con xe đời cũ (chứ mấy ông thầy khác toàn vios đời mới hết), chân côn nó nặng đạp muốn to chân.
Mình cũng học ông Đắc này, ít nói mà cộc tính, ko dễ chịu, hay la kiểu cộc tính như bạn nói, sau đổi qua ông Định thì mới đỡ, ông Định thì chỉ nhiều cái hơn.
via vozForums for iPhone

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
DarkSorento said:
Mình cũng học ông Đắc này, ít nói mà cộc tính, ko dễ chịu, hay la kiểu cộc tính như bạn nói, sau đổi qua ông Định thì mới đỡ, ông Định thì chỉ nhiều cái hơn.

via vozForums for iPhone
học viên mới tụi văn phòng nó toàn sắp cho học thằng Đắc, nhìn cái lịch dạy trong văn phòng là hiểu

dạy thì đéo dạy, cứ im im lên xe là ngủ, mình làm sai nó lại cộc tính

nhưng được quyền đổi thầy 3 lần, các thầy khác đều ok hết, nên mình mới dặn học ai thì học, tránh thằng Đắc ra

Gadget-tq

Reaction score
0
duygl83 said:
Bây giờ ko có đâu fen ở bình dương ko ai dám nhận bao lý thuyết,còn ở sài gòn mấy chỗ bao lý thuyết giờ ko bao nổi luôn rồi
Đấy là người thường thôi fen, có đủ tiền và mối quan hệ thì cái gì cũng giải quyết dc hết, chẳng qua kín đáo hơn xưa thôi

tmh_0412

Reaction score
0
teri.nk79 said:
xưa mình cũng học Hoàng Gia. Học anh Ngạn :look_down:
Buổi đầu tiên anh cho chạy đường trường luôn, vì thấy mình tiếp thu nhanh mà lái lụa quá :beauty:
Đúng là thấy dạn vcl. Lần đầu mình lái oto đó chứ đâu phải đùa. Dợt xíu trong bãi là cho chạy luôn. :gach:
Hình như ai cũng vậy thím à. Em đi hox 3 người, đứa nào cũng buổi đầu chạy ngoài đường luôn :chaymau::chaymau::tire: