[Quick Review] VNPT gói Gia Đình 3 - Không như mong đợi!

ngoinhala

Reaction score
0
Chủ Thớt keo kiệt bủn xỉn thế , cáp quang ngon vậy mà chê , đang xài FPT tháng cũng hết 280.000 đ mà có 35Mb , down Quốc Tế có 400KB/s , không có ưu đãi gói dữ liệu hay MyTV gì luôn .
Mình đang định chuyển qua gói này đây ngặc nỗi còn 4 tháng nữa mới hết hợp đồng với FPT .

ryajautb

Reaction score
35
@huyanh995
Mình mới cài lại LTSC 2019 hôm qua, phần mềm rồi game bay sạch rồi :D
Nhưng trước đó mình chơi CSGO ping luôn ổn định 3x thôi, theo mặc định ko có chọn server.

Last edited by a moderator:

leequan2009

Reaction score
3
CÁC BÁC CHO EM HỎI MỘT SỐ VẤN ĐỀ
Hiện tại nhà đang dùng mạng Viettel gói 20mb thì mình có mua thêm con TP Link Archer C9 hỗ trợ Wifi AC 5Ghz để xài riêng thì?
1. Có cải thiện rõ tốc độ khi nâng cấp mạng Viettel từ gói 20mbs lên 40Mbs khi dùng mạng của Archer C9 thay vì dùng mạng moderm Viettel ZTE F600W (đi kèm khi đăng kí mạng)?
2. Liệu Archer C9 có bị bóp với cái Moderm ZTE F600W đi kèm của Viettel không? Vì mình nối mạng từ moderm này đến Archer c9
3. Làm thế nào để tối ưu hóa sức mạnh của con Archer C9 khi nối từ moderm Viettel qua.

Kinas

Reaction score
0
Đang xài gói này và thấy vẫn ổn :nosebleed:

Adam_laven

Reaction score
0
Kinas said:
Đang xài gói này và thấy vẫn ổn :chaymau:
Đăng kí có đc tặng set top box để xem mytv không bác:chaymau:

sleepingchild

Reaction score
0
Adam_laven said:
Đăng kí có đc tặng set top box để xem mytv không bác:chaymau:
Cái mytv khuyến mãi đó là mytv net xem qua smartphone tablet chứ ko phải mytv xem qua set top box. Ông vnpt quảng cáo lập lờ nên nhiều ae nhầm vãi

Forever963

Reaction score
0
ngoinhala said:
Chủ Thớt keo kiệt bủn xỉn thế , cáp quang ngon vậy mà chê , đang xài FPT tháng cũng hết 280.000 đ mà có 35Mb , down Quốc Tế có 400KB/s , không có ưu đãi gói dữ liệu hay MyTV gì luôn .
Mình đang định chuyển qua gói này đây ngặc nỗi còn 4 tháng nữa mới hết hợp đồng với FPT .
Đổi sang VNPT đi bác :">

Linh Linh <3 said:
Vl thật meanwhile Fiber :rofl:

Sent using vozFApp
Đang đứt cáp, VNPT không thấy ảnh hưởng nhiều :gach: