[Quick Review sản phẩm / dịch vụ] Viettel Net5Plus

AQ_donkihote

Reaction score
2
Đứt 2 đường AAG, IA thì phải, nên h cao điểm 19h-23h định tuyến lưu lượng quốc tế qua line khác , trong nước vẫn full mà

baohen1510

Reaction score
1
Hiện giờ cao điểm nhưng test thấy cũng bình thường mà nhỉ . Đâu có thấy loạn xạ gì đâu .

ping google khoảng 33ms , medium khoảng 38ms , ổn định ko nhảy loạn xạ như ông kia .

Download google , Vultr server EU maxspeed 160Mbps . Vultr server US khoảng 100-120Mbps . Vậy là quá được rồi .

anan

Reaction score
2
Tùy tỉnh thành nha. Vừa hủy ngang đường viettel doanh nghiệp 60mb ip tĩnh ở bình dương vì 1 tháng nay cứ đúng 19h00 ko sai 1 phút là nó bóp băng thông đi quốc tế đến 22g30 hoặc 23g là nó thả ko sai 1 giây. Bóp về quốc tế 1MB đúng băng thông tối thiểu. Mình biết vụ này nên bảo tổng đài các em chỉ cần cho anh 2 MB qua sing để anh làm việc thôi ko cần gì hết mà nó hẹn lên hẹn xuống rồi vẫn bị. Tôi vẫn còn 2 line fpt doanh nghiệp và vnpt vp3 anh viettel à. Cắt của anh chả đáng nhiêu nhưng cứ làm vậy tôi thấy ko đáng. Bỏ

tmk1207

Reaction score
3
May nó ko bóp thằng NF, xem NF trên tivi vẫn mịn căng :(. Hqa viettel alo mình hỏi bên em mới nâng cấp thêm đường truyền khu nhà anh, anh thấy thế nào =))

AQ_donkihote

Reaction score
2
Qua bd ko thấy bóp , gần tháng nay bóp éo xem đc JAV ,phải lên trời đất kiếm.link fs tải
...mà đù mọe gói doanh nghiệp thuộc kh VIP mà nó bóp mà KTV ko nhờ NOC fix để hủy HĐ thì biết chỗ này nó nát thế nào
, ....cuối tháng ăn bb, giải trình, phạt KPI ngập mồm vì để kh vip rời mạng do chất lượng mạng như lol TTCSKH gửi xuống

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

tmk1207

Reaction score
3
AQ_donkihote said:
Qua bd ko thấy bóp , gần tháng nay bóp éo xem đc JAV ,phải lên trời đất kiếm.link fs tải:pudency:...mà đù mọe gói doanh nghiệp thuộc kh VIP mà nó bóp mà KTV ko nhờ NOC fix để hủy HĐ thì biết chỗ này nó nát thế nào :lmao:, ....cuối tháng ăn bb, giải trình, phạt KPI ngập mồm vì để kh vip rời mạng do chất lượng mạng như lol TTCSKH gửi xuống :bye::bye::bye:

Chủ tịch mà ko đóng JAV sao, lại phải đi coi thằng khác đóng là dư nào

ryudo206

Reaction score
0
anan said:
Tùy tỉnh thành nha. Vừa hủy ngang đường viettel doanh nghiệp 60mb ip tĩnh ở bình dương vì 1 tháng nay cứ đúng 19h00 ko sai 1 phút là nó bóp băng thông đi quốc tế đến 22g30 hoặc 23g là nó thả ko sai 1 giây. Bóp về quốc tế 1MB đúng băng thông tối thiểu. Mình biết vụ này nên bảo tổng đài các em chỉ cần cho anh 2 MB qua sing để anh làm việc thôi ko cần gì hết mà nó hẹn lên hẹn xuống rồi vẫn bị. Tôi vẫn còn 2 line fpt doanh nghiệp và vnpt vp3 anh viettel à. Cắt của anh chả đáng nhiêu nhưng cứ làm vậy tôi thấy ko đáng. Bỏ
Mình cũng muốn huỷ để chuyển về lại VNPT, mịa nó, mạng đang ngon bên VNPT thấy thằng Viettel thấy ham nhảy qua ăn quả đắng. Nó phạt hợp đồng gì không bác?

AQ_donkihote

Reaction score
2
Hủy thoải mái , nó phạt tụi KTV , tụi kinh doanh ký hđ thôi,bảo trì, cskh như cc để kh rời mạng ah

AQ_donkihote

Reaction score
2
Hủy thoải mái , nó phạt tụi KTV , tụi kinh doanh ký hđ thôi,bảo trì, cskh như cc để kh rời mạng ah