[Quick Review] ChainedBox L1 Pro - NAS giá rẻ cho cá nhân

vkid

Reaction score
0
Tuan565 said:
Film ảnh mình vẫn play file 20-30GB bt có giựt tí nào đâu, check lại cáp các kiểu xem
NextCloud có vấn đề gì cơ, lúc install bước đầu có chọn đường dẫn lưu data mà, tạo thư mục data ở trên ổ rồi trỏ về thôi, chmod 755 nữa
ZoneMinder trc mình có setup ok mà gỡ rồi vì ổ cứng còn lưu film nên ko cho lưu chung nữa, có vấn đề gì đâu nhỉ
Zoneminder tại vì mình cài theo youtube nó không được ấy. Bác có hướng dẫn không thì cho mình xin với.

slbadguy

Reaction score
0
cuibapvodanh said:
bác mua k, tí em gửi link xem hàng đúng không nếu đúng thì đặt về (hình như 1.87$/ chip ) gom về mua đỡ tốn phí hơn :beauty::beauty:
Có chứ, mình đang dùng nhaphang quen rồi ko biết bác mua qua bên nào, mới được vip1 thôi
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

cuibapvodanh

Reaction score
2
slbadguy said:
Có chứ, mình đang dùng nhaphang quen rồi ko biết bác mua qua bên nào, mới được vip1 thôi
Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living
vậy bác nhập đi, có gì em theo :beauty::beauty:

peoplevn

Reaction score
0
em vừa nhận hàng và cài bản của bác cuibapvodah. Nhưng tới bước ssh để đổi pass thì ko thể đăng nhập bằng root/omv. Các bác dùng pass nào thế.

peoplevn

Reaction score
0
Em vừa cài bản của bác cuibapvodanh. Giờ muốn cài webmin và nextcloud thì làm thế nào nhỉ.

cuibapvodanh

Reaction score
2
peoplevn said:
Em vừa cài bản của bác cuibapvodanh. Giờ muốn cài webmin và nextcloud thì làm thế nào nhỉ.
cài bt nhé, nó tích hợp sẵn mysql rồi, 1 là chạy bình thường 2 là chạy qua docker :stick::stick:

FYM_012

Reaction score
0
Mình đặt bản 68 tệ về bị thiếu mất cái đế là sao nhỉ

Hộp cũng là hộp của cái vga galax 1060 chứ k phải hộp của nó

akahimachi

Reaction score
0
FYM_012 said:
Mình đặt bản 68 tệ về bị thiếu mất cái đế là sao nhỉ :surrender:
Hộp cũng là hộp của cái vga galax 1060 chứ k phải hộp của nó :shame:
Khéo thím bị nó (bên mua hàng) bóc ra r quên nhét rồi. Trc của mình còn ko có hộp còn mỗi miếng mút. Hên đủ đồ ko sao.

longhorn

Reaction score
0
FYM_012 said:
Mình đặt bản 68 tệ về bị thiếu mất cái đế là sao nhỉ :surrender:
Hộp cũng là hộp của cái vga galax 1060 chứ k phải hộp của nó :shame:
Đen thế thím, của mình về đủ hết, ốc nó tháo ổ cứng ra nó để vào 1 cái túi zip cho mình rất cẩn thận, mút bọc còn nguyên, hộp bên ngoài khá cứng cáp. Đang nghịch rom của thím cuibapvodanh.