[Quick Review] Cáp quang VNPT gói F70

manly

Reaction score
0
chimlon008 said:
ở miền Trung bác ơi, chắc tới đây ra đóng tiền net rồi coi được thì đăng kí :)
dạ. anh chị trả trước giá rẻ ạ.

Nora_PlayStation

Reaction score
0
manly oy ! hồ sơ hợp đồng fiber net 60m nv đứng ra làm hồ sơ được bao nhiêu vậy , mình đang kẹt hồ sơ này rồi

manly

Reaction score
0
Nora_PlayStation said:
manly oy ! hồ sơ hợp đồng fiber net 60m nv đứng ra làm hồ sơ được bao nhiêu vậy , mình đang kẹt hồ sơ này rồi
Dạ mình ở tphcm hay ở đâu ạ ?

manly

Reaction score
0
Nora_PlayStation said:
HCm - mà xong rồi - mình làm luôn gói GD 3 cho nhanh chờ hoài :look_down:
anh sử dụng có gì review cho anh em tham khảo nhé

underwater

Reaction score
0
dùng thằng viettel chặn twitch ức chế vl mỗi tội nó rẻ hơn vnpt

huylm534

Reaction score
0
Mr.Legend said:
Bên cty mình (HN) dùng mạng VNPT từ 2015-2016 được cấp cho con modem WR741ND với 1 convert quang :stick: Không biết VNPT có chương trình đổi thiết bị cho khách không nhỉ. Thấy combo này có vẻ cũ quá
Dạ cho em xin sdt để em báo nv hà nội gọi lại cho anh ạ tư vấn ạ

thanhnt

Reaction score
1
manny1992003 said:
Review việc chọn thu cước tận nơi:

1. Đã bảo là ghét ngồi đợi, xong rốt cuộc nguyên ngày thứ 7 không có ai đến thu. Qua sáng thứ hai nhắn tin nhắc thì chiều vừa vào đến công ty xong là nhân viên thu cước gọi bảo đang đứng ở nhà. Không lẽ vòng về, nên hẹn lại 17h chiều. Cuối cùng đến hơn 20h mới quay lại thu.

2. Đóng hết 3.465.000 đồng thì nhận được Biên nhận là miếng giấy chút xíu như hóa đơn in trong mấy quán ăn. Anh nhân viên bảo nên chụp lại để lưu chứ một thời gian là chữ bay màu hết, làm mình cũng run vì đúng là loại này thường thành giấy trắng sau vài tháng lưu trữ. Đóng trước 12 tháng, tiền đến vài triệu mà được mảnh giấy bé xíu, dễ thất lạc, lại dễ bay màu, bay chữ, đến khi có sự cố, cần kiểm tra/khiếu nại gì thì biết làm sao.

3. Nội dung trên giấy không ghi gì liên quan đến nâng gói cước lên F2K mà vẫn ghi gói cước là F2H_ĐB và tính từ tháng 10/2018, đóng trước 12 tháng. Hỏi anh nhân viên thì được bảo mức cước đã đóng là của gói F2K nên cứ yên tâm. Vì lần trước nâng gói có ký đề nghị như phụ lục hợp đồng, mỗi bên giữ một bản mà lần này không thấy thủ tục gì nên chưa yên tâm. Muốn biết phải đợi qua tháng reset modem xem băng thông thế nào.

Mục 1 thì tạm cho qua, riêng 2 và 3 thì nên có giải pháp cải thiện cho khách hàng yên tâm hơn.
Thế cuối cùng ko có hóa đơn VAT?

MA_nguyen

Reaction score
0
Mình cũng đang định dời qua vnpt đây, sau 2 năm dùng gói 80mb của fpt thì h chỉ có download là ngon, chơi game ping toàn trên 300 và đêm thì rớt mạng 4-5 lần. 1 tháng 30 ngày như nhau, cay nó vl