[Quick] Bàn chải đánh răng - Xiaomi Soocare X3

sleepingchild

Reaction score
0
giang117 said:
Sao em kiểm tra trên shopee, đến giờ mà bên vận chuyển chưa nhận hành để giao luôn hả bác ? :sweat:

via vozForums for iPhone
hôm nay bên Giao hàng tiết kiệm có trục trặc gì đó nên chiều mới nhập hàng bác, mọi khi nó nhập hàng nhanh trong 1 nốt nhạc thôi :sweat:

giang117

Reaction score
0
sleepingchild said:
hôm nay bên Giao hàng tiết kiệm có trục trặc gì đó nên chiều mới nhập hàng bác, mọi khi nó nhập hàng nhanh trong 1 nốt nhạc thôi :sweat:
Thế chắc mai mới test được :pudency:

avelox

Reaction score
0
Đang phân vân con Soocas X5 bên Chiemtai với Oral B Pro 2000s hoặc 2500 các thím ạ.

Chủ yếu là lăn tăn cái vụ xoay với rung, đau đầu phết

Có thím nào so sánh đc 2 cái này không?

avelox

Reaction score
0
Đang phân vân con Soocas X5 bên Chiemtai với Oral B Pro 2000s hoặc 2500 các thím ạ.

Chủ yếu là lăn tăn cái vụ xoay với rung, đau đầu phết

Có thím nào so sánh đc 2 cái này không?

sleepingchild

Reaction score
0
binhmap said:
Bên bạn có đầu bàn chải Oral-B cho răng niềng ko? :pudency:
e ko có bác, răng niềng thì bác có thể dùng đầu Sensi Ultrathin (tên khác là Gum Care) cũng được, nếu răng khỏe có thể dùng đầu Sensitive hoặc Cross Action luôn
e cũng đang niềng đây, lúc đau quá thì dùng Sensi Ultrathin, lúc bình thường thì dùng Sensitive :D

binhmap

Reaction score
0
sleepingchild said:
e ko có bác, răng niềng thì bác có thể dùng đầu Sensi Ultrathin (tên khác là Gum Care) cũng được, nếu răng khỏe có thể dùng đầu Sensitive hoặc Cross Action luôn
e cũng đang niềng đây, lúc đau quá thì dùng Sensi Ultrathin, lúc bình thường thì dùng Sensitive :D
Đầu bên mình bán là đầu xịn hay đầu lô vậy thím, để em mua cái đầu sensitive :pudency:
Mình cũng đánh qua hết các đầu rồi, từ đầu ortho, Crossaction, Sensi, thấy đánh đầu ortho vẫn tốt nhất, nhưng đầu Sensi cũng ok.

sleepingchild

Reaction score
0
binhmap said:
Đầu bên mình bán là đầu xịn hay đầu lô vậy thím, để em mua cái đầu sensitive :pudency:
Mình cũng đánh qua hết các đầu rồi, từ đầu ortho, Crossaction, Sensi, thấy đánh đầu ortho vẫn tốt nhất, nhưng đầu Sensi cũng ok.
đầu xịn bác, hiện tại e chỉ còn loại Cross Action và Sensi Ultrathin :D

backspace!

Reaction score
0
Gian thương bán Oral B ở Đà nẵng à, qua thử hàng mua trực tiếp đc ko? :gach:

binhmap

Reaction score
0
sleepingchild said:
đầu xịn bác, hiện tại e chỉ còn loại Cross Action và Sensi Ultrathin :D
MÌnh mới đặt 1 cái Sensi Ultrathin rồi :pudency: