[Quick] Bàn chải đánh răng - Xiaomi Soocare X3

mr.Jaden

Reaction score
0
asukaa said:
Thử chưa hay vừa nghĩ ra :sogood: Visa mà thanh toán được và ship về vn dễ thế thì bọn dv chết đói

Bàn chải mà cũng có chỗ sửa nữa ah :)) nó đổ keo kín mít bóc đc ra là vứt cmn đi r

Sent from my iPhone using vozForums
mình nghĩ chắc đc, như amazone thôi chứ nhỉ? còn dv thì vẫn bt vì nhiều ng có thẻ visa/master đâu:">:">

Punto_keanz

Reaction score
0
huancao1312 said:
Thường các đồng dâm trét kem vô bàn chải rồi đánh hay trét kem lên răng rồi mới đánh nhỉ :chaymau:
Vô bàn chải nhé

NdtCreed

Reaction score
0
Nhiều loại quá. A nào có thể tư vấn hộ e tầm 5 lít mua được e nào ạ. Tiki càng tốt vì còn 500k xu tiki.

Sent from Xiaomi Mi A1 using vozFApp

khanhmup

Reaction score
0
Mình có nhỏ bạn đi Mỹ nhờ mua giùm loại philips sonicare 4100 loại x7 lần sạch hơn, thấy cũng tốt mà dùng lâu lắm ngày đánh răng 2 lần dùng 2 tuần pin chưa hết, giá 79$ bên đó. Còn bạn mình mua loại Oral-B nào đó giá tầm 30-40$ thôi mà nó cũng feedback tốt, sạch. Nên ko biết đầu tư nhiều tiền vô có phí ko hay mấy loại này nó cũng same same nhau. Ae nào xài qua mấy loại rồi cho xin review đi, đang định mua bàn chải máy về làm quà tết cho nhà mà chưa biết nên mua loại nào, có so sánh với xiaomi càng tốt ạ thấy giá cũng ngon

sleepingchild

Reaction score
0
khanhmup said:
:sogood: Mình có nhỏ bạn đi Mỹ nhờ mua giùm loại philips sonicare 4100 loại x7 lần sạch hơn, thấy cũng tốt mà dùng lâu lắm ngày đánh răng 2 lần dùng 2 tuần pin chưa hết, giá 79$ bên đó. Còn bạn mình mua loại Oral-B nào đó giá tầm 30-40$ thôi mà nó cũng feedback tốt, sạch. Nên ko biết đầu tư nhiều tiền vô có phí ko hay mấy loại này nó cũng same same nhau. Ae nào xài qua mấy loại rồi cho xin review đi, đang định mua bàn chải máy về làm quà tết cho nhà mà chưa biết nên mua loại nào, có so sánh với xiaomi càng tốt ạ thấy giá cũng ngon :gach:
Philips thì nổi tiếng đắt, ngoại hình nhìn có vẻ xịn sò, độ sạch cũng same same Oral B
Đầu chải ở VN thì Oral B dễ tìm mua nhất và cũng rẻ hơn các hãng khác
Xiaomi thì đúng tiêu chí bổ, rẻ nhưng ngon thì chưa chắc vì dễ hỏng

p/s: à mua hàng tại Mỹ thì hỏi xem có dùng điện 220V được ko, đối với Oral B ở Mỹ thì 99% là dùng điện 110V, về VN mất công chuyển đổi

huancao1312

Reaction score
0
Đang xài cái Oral B 600 mua của pác trẻ ngủ, mua dc 3 4 ngày, xài khá ổn, cảm giác răng sạch hơn, ko biết có phải do mê tín ko
, pin bổng chưa thấy hết, chắc đúng như review 1 tuần, hôm thứ 7 CN đánh ngày 3 lần lận
, thi thoảng đè 2 mạnh nên tóe máu nướu

NickNayCamBan

Reaction score
0
mấy thím cho e hỏi, ở nhà đang dùng con Soocare X1, giờ muốn mua cái đầu bàn chải thay thế thì mua ở đâu các thím ơi

polime501k

Reaction score
0
huancao1312 said:
Đang xài cái Oral B 600 mua của pác trẻ ngủ, mua dc 3 4 ngày, xài khá ổn, cảm giác răng sạch hơn, ko biết có phải do mê tín ko :gach:, pin bổng chưa thấy hết, chắc đúng như review 1 tuần, hôm thứ 7 CN đánh ngày 3 lần lận :chaymau:, thi thoảng đè hơi mạnh nên tóe máu nướu :gach:
Chắc sau tháng thì quen, chứ lúc mới xài mồm e cũng be bét máu dù k đè mạnh
Sent from Sony SO-02K using vozFApp