[Quick] Bàn chải đánh răng - Xiaomi Soocare X3

sleepingchild

Reaction score
0
PCT_Q1_DoanNgocHai said:
em đang muốn hỏi nếu bị viêm lợi thì nên dùng loại siêu âm hay xoay,loại siêu âm hình như ko có đầu sensitive.
Viêm lợi thì đi chữa dứt điểm đi rồi dùng bàn chải điện :sweat:

Minhgon

Reaction score
0
Lười lội page quá. Có bác nào bán đầu bàn chải oralb pro 600 không. Mình tìm trên shopee hoa cả mắt. Không biết chọn loại nào.

N.P

Reaction score
0
PCT_Q1_DoanNgocHai said:
em đang muốn hỏi nếu bị viêm lợi thì nên dùng loại siêu âm hay xoay,loại siêu âm hình như ko có đầu sensitive.
Nếu ông viêm lợi do cao răng nhiều ko chịu đi lấy thì dùng loại nào cũng đc nhé. Muốn rẻ thì OralB, Xiaomi mà mắc hơn thì Philips. Khoảng bắt đầu từ 3-5 tháng dùng sẽ thấy cao răng giảm đi (nhưng ko hết dứt điểm đâu).
Còn ông nha chu do sâu răng thì đi chữa răng đi.
Sent using vozFApp

Meotom23/05

Reaction score
0
có nên thêm tiền mua oclean one nó có hơn soocare x3 nhiều không mấy thím, mà oclean one thằng chiemtai hết hàng còn chỗ nào khác bán không nhỉ?

DemonsTear

Reaction score
0
Tính mua thêm cái cho ông chú mà giờ giá lên cao. K biết khi nào mới vào đợt sale lại :chaymau::chaymau:

jmnguyenbs

Reaction score
1
Hà Nội chỗ nào bán oclean se ko các bác, hay cho mình xin luôn cái link order baogam, thanla jj đó được ko, toàn tiếng khựa choáng quá @@

TrDHuy

Reaction score
0
Oclean SE bản Tàu thì connect với app trên đt làm sao các bác? Của em nó cứ không connect được.

TrDHuy

Reaction score
0
Oclean SE bản Tàu thì connect với app trên đt làm sao các bác? Của em nó cứ không connect được.