Quá ức chế sự nhập nhằng ThànhCôngMobile & SamsungVN

namdiablo

Reaction score
0
thế này nha, bạn mua iphone có voucher ko hay mua thẳng mà bh phán xét thế ? Tình trạng chung ở VN là voucher phải qua 1 đống sổ sách cơ, ko như nước ngoài bụp cái đâu, bh bạn ko thích thì bạn lấy lại voucher tiền rồi mua iphone 5, thật tình đó :stick:

tuangt

Reaction score
0
namdiablo said:
thế này nha, bạn mua iphone có voucher ko hay mua thẳng mà bh phán xét thế ? Tình trạng chung ở VN là voucher phải qua 1 đống sổ sách cơ, ko như nước ngoài bụp cái đâu, bh bạn ko thích thì bạn lấy lại voucher tiền rồi mua iphone 5, thật tình đó :stick:
Cái đó là chuyện của họ, quy trình của công ty họ tại sao KH phải quan tâm? KH chỉ quan tâm chất lượng dịch vụ, lời hứa, đúng hẹn...

Tôi đâu có ăn chùa, hay lấy cái điện thoại đó free? Dù đã giảm, nhưng số tiền tôi đóng vào cũng không phải là một số tiền nhỏ... Và cứ mua bằng voucher thì KH bị đối xử như "con ghẻ" vậy sao?

Cái voucher giờ hết hạn sử dụng rồi, lấy về thì làm gì? không lẽ chịu mất 2tr3 tiền mua cái voucher?

Ali_nokian

Reaction score
0
nếu vậy thì đành phải chờ thôi ! làm em 1280 mà back up ! ^^

tuangt

Reaction score
0
Ali_nokian said:
nếu vậy thì đành phải chờ thôi ! làm em 1280 mà back up ! ^^
Vì nó mà ảnh hưởng nhiều đến công việc, uy tín...

Đâu phải ai cũng ăn ở không mà ngồi chờ đợi, rồi hứa hẹn. Mình sẽ gửi vụ này lên một số báo, mình làm trong ngành truyền thông sẽ không để yên vụ này đâu, vì nó mà mình gặp quá nhiều vấn đề.