Quá nản với việc rửa chén, phải mua cái máy rửa chén thôi ?

bibooboo

Reaction score
0
May thanh nien vozer toan len hoi tu van iphone tra gop. Cung 2x tr chu it gi, vay ma mua cai may de cho bo me, vo con thi lai tiec tien. Buon

Được gửi từ iPhone 6s - vozForums

twosu9x

Reaction score
0
Của em về rồi nè các bác ơi :byebye::byebye: Tổng thiệt hại 8 củ, cho 5 sao đội ngũ lắp máy, tự đấu điện tiếp đất chống máy rò điện mà mình ko cần phải nhắc luôn :beauty: Điểm trừ là ko cho viên rửa mẫu đi kèm để mình test máy, đang đợi hàng về từ sendo, nôn nóng quá Máy to hơn em tưởng tượng nhiều, để dưới đất thì choán chỗ quá mà nhà e nhỏ ko còn chỗ nào hợp lý hơn. Theo các bác máy này đóng giá bệ lên tường chịu nổi ko nhỉ

Sent from Xiaomi Redmi 5A using vozFApp

sasuketaki01

Reaction score
0
bibooboo said:
May thanh nien vozer toan len hoi tu van iphone tra gop. Cung 2x tr chu it gi, vay ma mua cai may de cho bo me, vo con thi lai tiec tien. Buon
Được gửi từ iPhone 6s - vozForums
Anh nói nhỏ thôi không có 1 đàn vào chửi a xin tiền bố mẹ tiêu sài hoang phí xong dậy anh tiêu tiền đấy :shame::shame::shame:
Gửi từ Xiaomi MI MAX 2 bằng vozFApp

tiny toon

Reaction score
0
twosu9x said:
Của em về rồi nè các bác ơi :byebye::byebye:
Tổng thiệt hại 8 củ, cho 5 sao đội ngũ lắp máy, tự đấu điện tiếp đất chống máy rò điện mà mình ko cần phải nhắc luôn :beauty:
Điểm trừ là ko cho viên rửa mẫu đi kèm để mình test máy, đang đợi hàng về từ sendo, nôn nóng quá
Máy to hơn em tưởng tượng nhiều, để dưới đất thì choán chỗ quá mà nhà e nhỏ ko còn chỗ nào hợp lý hơn. Theo các bác máy này đóng giá bệ lên tường chịu nổi ko nhỉ
Chúc mừng bác sắp được hưởng sự sung sướng. Vụ treo tường thì không nên bác nhé, vì máy hoạt động có sự rung lắc nhất định
Sent from Xiaomi Mi MIX 2 using vozFApp

kslethanh

Reaction score
0
Ôi vãi, đọc mà thấy hài. Tội thanh niên nào k có tiền để mua máy. Mua đi rồi sẽ hối hận lời nói của mình.
Combo trong đời của mình thứ tự sau: Xe máy, điện thoại, Pc, laptop, tủ lạnh, máy lạnh, máy nóng, rửa chén......... Tiền túi nhé các thanh niên ^^

mountain90

Reaction score
0
twosu9x said:
Của em về rồi nè các bác ơi :byebye::byebye:
Tổng thiệt hại 8 củ, cho 5 sao đội ngũ lắp máy, tự đấu điện tiếp đất chống máy rò điện mà mình ko cần phải nhắc luôn :beauty:
Điểm trừ là ko cho viên rửa mẫu đi kèm để mình test máy, đang đợi hàng về từ sendo, nôn nóng quá
Máy to hơn em tưởng tượng nhiều, để dưới đất thì choán chỗ quá mà nhà e nhỏ ko còn chỗ nào hợp lý hơn. Theo các bác máy này đóng giá bệ lên tường chịu nổi ko nhỉ
https:\\imgur.com/eQemRMH (Ảnh)
Nó to hơn trên ảnh mà thím. Ban đầu e tưởng ko rửa được nồi chảo mà rửa ngon :D
Treo tường thì ko nên. Để trên bàn bếp hoặc kỹ hơn thì thiết kế để âm tủ ấy!
Gửi từ BlackBerry KeyOne bằng vozFApp

alo234

Reaction score
0
kslethanh said:
Ôi vãi, đọc mà thấy hài. Tội thanh niên nào k có tiền để mua máy. Mua đi rồi sẽ hối hận lời nói của mình.
Combo trong đời của mình thứ tự sau: Xe máy, điện thoại, Pc, laptop, tủ lạnh, máy lạnh, máy nóng, rửa chén......... Tiền túi nhé các thanh niên ^^
Có 20tr mà nó cứ làm như 200tr ý, đặc điểm chung của đội đó rất tự hào mấy việc như làm gà, sửa điện, rửa bát. Trong khi đó thời gian đó mình đi làm kiếm tiền thuê cm người làm cho lành :go:
Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

twosu9x

Reaction score
0
tiny toon said:
Chúc mừng bác sắp được hưởng sự sung sướng. Vụ treo tường thì không nên bác nhé, vì máy hoạt động có sự rung lắc nhất định

Sent from Xiaomi Mi MIX 2 using vozFApp
mountain90 said:
Nó to hơn trên ảnh mà thím. Ban đầu e tưởng ko rửa được nồi chảo mà rửa ngon :D
Treo tường thì ko nên. Để trên bàn bếp hoặc kỹ hơn thì thiết kế để âm tủ ấy!

Con và góc nhà của em đây, chụp bằng Redmi 5A nên mờ :beauty:
Cũng hơi vướng vướng nhỉ, nhưng hết chỗ đặt rồi :gach:

twosu9x

Reaction score
0
mountain90 said:
Review là khô cong, sạch bong kin kít, sáng bóng nhé thím thớt.
Không biết sau này thế nào nhưng hiện tại rất ưng.
Nhà e dồn 2 bữa chật ních rửa 1 thể. Tối đêm bỏ vào, sáng dậy chỉ xếp lên ngăn thôi.

Mừng bác ngon cơm, vợ có khen không ? :beauty:
Để ý thấy bác để 2 cái đĩa ở ngoài ngăn dưới úp vào cái chảo thế mà vẫn rửa sạch được ạ, dường như bị cái chảo nó che phần lớn mặt lòng.

Lúc bác mua có thẻ bảo hành hay hướng dẫn kích hoạt điện tử gì không ? Em nghe nhân viên nói bên bán tự kích hoạt cho mình ah

mountain90

Reaction score
0
twosu9x said:
Mừng bác ngon cơm, vợ có khen không ? :beauty:
Để ý thấy bác để 2 cái đĩa ở ngoài ngăn dưới úp vào cái chảo thế mà vẫn rửa sạch được ạ, dường như bị cái chảo nó che phần lớn mặt lòng.

Lúc bác mua có thẻ bảo hành hay hướng dẫn kích hoạt điện tử gì không ? Em nghe nhân viên nói bên bán tự kích hoạt cho mình ah
E cũng tưởng bị che là không sạch nhưng không phải, vẫn sạch. Chắc là không che hoàn toàn để nước nó chui được vào. Nó có hơi nước làm nóng gột rửa, với 2 thanh quay chia đều nước ở bên trong.
Bát rửa xong cầm ráo chứ không dính nhớt tí nào cả. Vợ em khoái quá đi ấy chứ :beauty: