[PS4] Hướng dẫn tổng hợp PS4 hack (HEN/CFW...)

phitungson

Reaction score
1
patch cho game yêu cầu firmware cao hơn 4.05 đã ra, nhưng câu hỏi là tụi nó dump game ra sao khi firmware cao hơn chưa hack đc nhỉ ? Có khả năng firmware 5.xx đã thất thủ, ae firmware 5.xx ráng nhịn chờ cơ hội

given001

Reaction score
0
itsmeaj said:
ùm, thấy mới đăng tin có phần mềm patch version game mới về 4.05 hết, để mấy hôm nữa xem thế nào :sexy:

- Update 15/02/2018:

Bổ sung cách host exploit bằng iDevices: iphone/ipad/i...tại mục III.D
Cho cái link mình nghiên cứu nha bác:beauty:

TaiSaoLaiBanNickToi

Reaction score
0
itsmeaj said:
bạn lên mấy group mua bán playstation trên facebook ấy, nhiều chỗ mua an toàn lắm.

ví dụ :http://gameshoptl.com/, https://www.facebook.com/VitaminGame/, https://vi-vn.facebook.com/RongConGameStore/v.v...

cái bộ bạn nói 12tr đó bên gameshoptl bán có hơn 10tr, cũng tặng 2 game, tặng tay cầm, bảo hành 24 tháng

chỗ vitamingame thì chuyên ship hàng amazon về và cũng có hàng sony vn về bán online tại nhà, uy tín và giá khá tốt so với mặt bằng chung một tẹo, mình vẫn hay khuyên mấy người quen ra chỗ này mua.

:sexy: với lại bữa mình cũng mua con slim 3.51 ở chỗ này, giá tốt vãi cả đái ~ 6tr5 nguyên seal chứ không như mấy chỗ khác lợi dụng việc hack này mà đẩy giá lên cao ngất ngưỡng ảo tưởng.

với lại máy ps4 bền lắm, gần như việc hư lặt vặt rất hiếm khi xảy ra hàng xách tay với lại chính hãng cũng kg khác biệt gì nhiều đâu, nếu tiền kg thành vấn đề thì cứ hàng chính hãng bh 24 tháng cho nó yên tâm, còn trong budget thì hàng xách tay chả vấn đề gì.
cho em hỏi là game dạng digital 350k trên fb nó bán có an toàn ko, sợ mua máy về ko có đủ kinh phí để mua game nữa :adore:

kyoshiro244

Reaction score
0
Toàn để autoupdate nên lên 5.05 mất rồi haiz thôi đợi vậy.

itsmeaj

Reaction score
8
TaiSaoLaiBanNickToi said:
cho em hỏi là game dạng digital 350k trên fb nó bán có an toàn ko, sợ mua máy về ko có đủ kinh phí để mua game nữa :adore:
nội dung bán như nào ấy nhỉ, mình không rõ, 350k này là 1 acc 1 game hay 1 account nhiều game ?

dynames27

Reaction score
0
Game cũ thì bây giờ ra hàng mua cái đĩa 600k có tem miễn phí đổi game là xong, mày mò hack làm gì cho mệt.

tidusend

Reaction score
0
dynames27 said:
Game cũ thì bây giờ ra hàng mua cái đĩa 600k có tem miễn phí đổi game là xong, mày mò hack làm gì cho mệt.
Cái này sẽ thúc đẩy giả lập PS4 sớm hoàn thiện. Mình thích xài emulator hơn.:chaymau:
Sent from HTC U Ultra using vozFApp

stku

Reaction score
0
tidusend said:
Cái này sẽ thúc đẩy giả lập PS4 sớm hoàn thiện. Mình thích xài emulator hơn.:chaymau:
Sent from HTC U Ultra using vozFApp
Spam quá pa , ps3 giả lập còn chưa hoàn chỉnh !! Chờ tới mùa quýt năm nào ?!?
Sent from my iPhone SE using vozForums