kid1912

Reaction score
1
tìm thấy chưa bạn ? xem các mqh bạn bè xem có trốn đi chơi đâu ko ? lục xem list chat hay bọn nó có lên kế hoạch lén đi chơi ko. Còn ko thì chắc lành ít dữ nhiều rồi.

Reaction score
0
chúc nhà bạn mau tìm được em gái, mà làm việc với thằng đầu trọc chưa ? Dính vào mấy thằng lụy tình nguy hiểm lắm

40tuoilayvo

Reaction score
1
kelamat said:
Vozer bao nhiêu anh em hiên lành, đẹp trai, tử tế sao em ko yêu, lại yêu thằng kia :(
Hiền thì gái nó chê nhạt với đụt. Có đẹp trai cỡ mấy nó cũng ko thích đâu. Bọn nó thích yêu mấy thằng nghịch nghịch nó mới thú vị. :sexy:

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

Machiatto15

Reaction score
0
Nồi nào vung nấy thôi. Chắc em gái cũng học làng nhàng rồi quen thằng cùng khu phố.

:sexy:

Reaction score
0
Giờ ra báo công an lý đó : Em My mấy tuần nay thấy có tiếp xúc với tổ chức Việt Tân, thấy đang chế tạo bom để cho nổ dịp Tết, gia đình can ngăn chưa kịp báo công an thì em My đi mất, đảm bảo vài giờ là công an họ bế em My về cho gia đình thím.

Dr.Wang

Reaction score
0
xinh xắn mà đi cặp với thằng trông mất nết vãi.

Mong bạn tìm được e an toàn về nhà và gọi hội vozer đồng nai phang bỏ mẹ thằng kia đi. 964027

underking1

Reaction score
1
Joseph Goebbels_reborn said:
Giờ ra báo công an lý đó : Em My mấy tuần nay thấy có tiếp xúc với tổ chức Việt Tân, thấy đang chế tạo bom để cho nổ dịp Tết, gia đình can ngăn chưa kịp báo công an thì em My đi mất, đảm bảo vài giờ là công an họ bế em My về cho gia đình thím.
:chaymau::stick: lạy thím

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp