cashcow

Reaction score
0
Phuctp487 said:
tập piano khó ko nhỉ :canny:
Dễ nhất trong các loại nhạc cụ :beauty::beauty::beauty:, vì âm sắc nó phát ra ko có sự khác biệt nhiều giữa các trình độ. Còn guitar, sáo thì lại khác. Mới tập nghe như đấm vào assssss :adore::adore::adore:

vozvacation

Reaction score
0
cashcow said:
Dễ nhất trong các loại nhạc cụ :beauty::beauty::beauty:, vì âm sắc nó phát ra ko có sự khác biệt nhiều giữa các trình độ. Còn guitar, sáo thì lại khác. Mới tập nghe như đấm vào assssss :adore::adore::adore:
Bộ dây mình thấy đánh đúng nốt là cả vấn đề :surrender:
Sent from Xiaomi MI 8 SE using vozFApp

doohongthis1992

Reaction score
0
Các thím nào đệm hát và có thêm những nốt nhạc hay những đoạn phăn ta di vào cho hay hay thì có sách nào luyện ko ạ

Gửi từ Xiaomi MI 8 Pro bằng vozFApp

frozenbangelhy

Reaction score
0
Cho mình hỏi bình thường các thím thường vào đâu để download sheet hay cứ tìm theo tên thôi, mấy bài của Việt Nam nếu muốn mua thì ở đâu giá hợp lí?

vozvacation

Reaction score
0
SanaMinatozaki said:
Bác inbox em link shop và kênh mua hộ như nào với ạ:byebye: em thích cái chân x cho dễ di chuyển

Gửi từ Samsung ét 10 xa lánh bằng vozFApp
Check inbox nhé bác , Mình chỉ hướng dẫn bác cách chọn đơn vị vận chuyển và cách lựa chọn shop mua thôi chứ ko gửi trực tiếp link shop.Do mình đâu có mua roland :pudency:
Bản chân X hiện tại tầm 3600 tệ còn bản chân gỗ 4000 tệ , nhưng mình khuyên bác nên mua bản chân gỗ vì 2 bản giá ko chênh nhiều mà bản gỗ hơn bản X ở tất cả các phương diện ,chân X lẻ thì VN bán đầy :gach:

katadn.

Reaction score
1
vozvacation said:
Check inbox nhé bác , Mình chỉ hướng dẫn bác cách chọn đơn vị vận chuyển và cách lựa chọn shop mua thôi chứ ko gửi trực tiếp link shop.Do mình đâu có mua roland :pudency:
Bản chân X hiện tại tầm 3600 tệ còn bản chân gỗ 4000 tệ , nhưng mình khuyên bác nên mua bản chân gỗ vì 2 bản giá ko chênh nhiều mà bản gỗ hơn bản X ở tất cả các phương diện ,chân X lẻ thì VN bán đầy :gach:
Cho xin bản copy inbox bác kia :*

Waffen-SS v4.0

Reaction score
0
đang tính đi học sau này dạy cho con sẵn đám cưới làm hẳn mấy bài cho đỉnh

vozvacation

Reaction score
0
katadn. said:
Cho xin bản copy inbox bác kia :*
:gach: đã gửi bác . Cái này chắc quan trọng nhất phần vận chuyển thôi do hàng khá cồng kềnh :stick: chứ chọn shop và option thì rất dễ :gach:

SanaMinatozaki

Reaction score
0
chỉ sợ lúc vận chuyển có vấn đề gì, phím phiếc tè le thì mệt lắm

nhân tiện, có bác nào có tài liệu luyện ngón không nhỉ, em hiện tại đang ở trình độ cover bài hát tay trái đệm 3 4 5 nốt thuần túy, tay phải đánh 1 nốt hoặc 2 cùng lúc với nhịp điệu chậm đến trung bình, khả năng đọc hiểu khá ok