[PHỐT] Giahuymobile.vn: iPhone X mới 100% fullbox chưa active nhưng lỗi faceID thì không được bảo hành!!!

lamquangminh

Reaction score
2
Lên google tìm thì thấy cả một đống phốt luôn
Chia buồn cùng thớt ...

kiem_bo

Reaction score
0
bocaplua said:
Lỗi FaceId ko được bảo hành đâu, hôm trước đi mua con iphone 11 pro max ở Cellphone
S họ cũng nói như vậy
Mua hàng xách tay hay chính hãng.

Cellphones bán điện thoại xách tay không rõ nguồn gốc

Cellphones không bảo hành điện thoại

Cellphones làm điện thoại iPhone 11 hư faceid không chịu bảo hành

Không nên mua điện thoại ở cellphones

Giahuymobile - Gia huy mobile đánh khách hàng

Giahuymobile - Gia huy mobile không bảo hành điện thoại iPhone

Giahuymobile - Gia huy mobile là gian thương

canabis

Reaction score
0
Có tiền mà ngu quá, coi như đây là bài học đi học phí hơi cao nhưng mà bổ ích, đi mua thì xem ai là nhà phân phối chính thức ở việt nam, phân phối chính thức sẽ được hưởng quyền lợi vs ưu đãi như mua trực tiếp tại apple, đi mua máy mới mua cơ sở lôm côm thì thằng apple đéo nào ký hợp đồng phân phối, dẫn đến không đảm bảo được quyền lợi đổi mới vì nó là hàng xách tay.
Hàng xách tay bóc seal ra rồi thì máy đấy nó bán cho đứa nào nữa có gửi trả lại được thằng apple đâu. Rút kn nhé thớt

emyeumeonhatF17

Reaction score
0
bocaplua said:
Lỗi FaceId ko được bảo hành đâu, hôm trước đi mua con iphone 11 pro max ở Cellphone
S họ cũng nói như vậy
Mua xách tay của gian thương, rảo trước đón sau để phủi trách nhiệm rồi.

khaccanh

Reaction score
1
Up ủng hộ Thread
Hồi mới ra trường , lúc đó ra iphone 3G, mình cũng đến thằng Viễn Minh mua cái điện thoại iphone 10tr. Lúc đó 10tr là lớn lắm. Máy mới 100%. Lúc đó chả có lựa chọn nào ngoài hàng xách tay.
Mình về xài 2 ngày thấy so với máy thằng bạn mua bên hnam thì nút bấm lỏng, check serial của Apple thấy ko có, lên hỏi nó, nó bảo nó ko biết. Mình bảo máy này máy cũ, nó chửi mình còn dọa kêu giang hồ đánh mình. Nó bảo nó nhận máy lại thì trả nó 4 tr tiền thay vỏ, vì nó nói vỏ đã trầy
Công nhận lúc trẻ hiền thật, giờ thì chết mẹ nó với mình. 10 tr thời đó là cả số tiền lớn chứ ko it
Sau này mình phát hiện ra máy mình là máy dựng , máy vỏ màu trắng mà thay bằng vỏ đen.
Ủng hộ bạn đập chết bọn này đi.

camaraderie

Reaction score
0
Giahuymobile - Gia huy mobile đánh khách hàng

Giahuymobile - Gia huy mobile không bảo hành điện thoại iPhone

Giahuymobile - Gia huy mobile là gian thương

painnagato

Reaction score
0
Năm ngoái cũng đập hộp con X ở TGDD, về phát hiện 1 hạt bụi cực nhỏ ở trong camera sau. Mặc dù sử dụng k ảnh hưởng gì, cơ mà đem ra bảo hành đc đập hộp con mới, ngay trong ngày. Giờ dùng hơn năm rồi mà chưa có vấn đề gì, đúng là đắt xắt ra miếng.

ok_online

Reaction score
3
Phải có những ng như thớt thì bọn shop nhỏ mới còn kiếm ăn đc chứ. Nói trắng ra là đám shop đó 100% toàn bán ip dựng pha với vài cái xt hoặc hàng 2hand chính hãng. Thấy shop nào mà nó cứ rao mới 98 99% chắc chắn đều là hàng dựng tháo bung ra thay pin thay màn thay vỏ v.v hết rồi