Phong tục chào rượu thấy khắm éo chịu được

CrazyFoxz

Reaction score
1
không biết uống có sao đấu,học uống để chết nhanh hơn
cái đấy ai đền cho

thanh2htb

Reaction score
0
dangluan said:
Khách lol. Tao rể về cả họ tiếp như bố tướng luôn đây. Cái j hô là ủng hộ. Tất nhiên việc chính đáng. Rượu thì chấp cả họ nhà vợ luôn. Lúc đéo nào về cả nhà cũng xum xuê 1 câu anh..., 1 câu chú....lần nào đéo thấy tao về là cả nhà như có đám :gach:

Sent from campus using vozFApp
Cả cái họ nhà vợ mày mạt hạng nó thế, thấy tiền là bu như chó thấy cứt, đéo có nghĩa là nhà nào cũng như thế, còn vc giỗ nhà vợ thì thì đối với nhà tao thì phận rể im mẹ đi đéo đc có ý kiến chứ đừng nói là tiền mà lấy, sống biết trên biết dưới lễ phép mới là thước đo, vẫn quý như ng nhà,

40tuoilayvo

Reaction score
1
T uống cũng khá nhưng ko thích uống. Đi đâu toàn giả vờ ko biết uống. Tránh được chén nào hay chén ấy. Thằng nào khích thì cứ bơ nó đi éo cần để ý :sexy:

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

sadubaibet

Reaction score
0
Thì cứ đi mời uống bt thôi, cảm thấy ói thì ói tại chỗ luôn ói vào người mình mời luôn, cứ vừa uống vừa ói tới khi xong đảm bảo lần sau ko ai ép nữa

laozit

Reaction score
0
Đến lúc mày có con rồi chở vợ con mày về quê mà vẫn uống thì lúc đó thua cả súc vật vì mày đặt tính mạng vợ con mày dưới cái bánh xe. Còn làm người bất kể nam, nữ mà mày có chính kiến và quy tắc riêng thì làm gì cũng thành công, còn bọn khích bát và chó hùa thì tiếp xúc lần 1 ko có lần sau nhé, còn quy tắc nhập gia tùy tục thì đâu cũng có mời mỗi ng 1 chung cho có lệ còn mà vẫn tiếp tục ép và nói khích thì như đã nói ko nên tiếp xúc lần sau.:">

HanLap

Reaction score
1
không uống thì chắc cũng ko sao
bạn xem lại thái độ của mình với bên nhà vợ xem sao mà người ta soi xét
riêng câu bạn nói rể khách mình đã thấy có vấn đề rồi

emeglioleo

Reaction score
0
Lần sau cứ đi mời từng người cho em. Khi nào cảm thấy đủ đủ say rồi thì la hét. Cởi quần áo, ỉa đái khắp nhà. Lsau thím sẽ k được uống nữa

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

dothanhha000

Reaction score
0
Quê vk mình mới vờ lờ, đi mời thì phải cầm cái cốc thủy tinh uống nước ấy, mỗi mâm là phải hết 1 cốc đấy mới đc sang mâm khác. Mình đc 1 lần sợ tụt cứt ra khỏi quần lần sau chịu ai bảo cũng ko dám đi mời nữa

PabloEscobar

Reaction score
0
C85 said:
Đéo uống thì mặc váy vào bạn.
Mấy thằng bợm nhậu hay có cái kiểu khích đểu đéo uống thì mặc váy.
Váy cái đm tụi mày. Nốc bia rượu cho lắm vào rồi tưởng mình hay ho, đàn ông lắm. Người ta không uống được hay không muốn uống là quyền của họ. Tụi mày thích uống và uống được thì cứ việc uống. Mắc gì chửi những người không uống là đàn bà:sogood: vậy tụi tao không uống bia rồi chửi mấy thằng bợm nhậu là súc vật được không?
Sent from Samsung SM-A530F using vozFApp