ArterNis

Reaction score
5
mấy bé gym này ko hảo lắm. Mình thích như kiểu trường múa hay tập aerobic. Rờ bụng hay ngực nó mềm mại khác hẳn.

Còn như hình trông hình đẹp, chứ rờ chán lắm. Chắc quá nó cũng giảm đi độ mềm mại cảu ngực hay mông :go:

sankhaukich

Reaction score
0
ArterNis said:
mấy bé gym này ko hảo lắm. Mình thích như kiểu trường múa hay tập aerobic. Rờ bụng hay ngực nó mềm mại khác hẳn.

Còn như hình trông hình đẹp, chứ rờ chán lắm. Chắc quá nó cũng giảm đi độ mềm mại cảu ngực hay mông :go:
Ông làm như dễ cứng lắm, con trai tập cứng ngắc đc chưa trừ khi lúc tập và sau tập chừng 1 tiếng. Gái Gym vậy như vậy mà chê :surrender:

ArterNis

Reaction score
5
sankhaukich said:
Ông làm như dễ cứng lắm, con trai tập cứng ngắc đc chưa trừ khi lúc tập và sau tập chừng 1 tiếng. Gái Gym vậy như vậy mà chê :surrender:
Thì ko phải gu tôi thì tôi ko thích thôi chứ có gì đâu :). Tôi chê xấu lúc nào, tôi từng ôm 1 bé gym rồi, tập vừa phải thì ok. Còn như hình bro hay thớt up thì ôm xong cảm giác chán hẳn, cục nào ra cục nấy, thiếu chút lipit để mềm mại :go:

Nhẹ nhàng thế này lại chả đẹp hơn ko :)

eebola

Reaction score
0
tối t up e phòng chỗ t ngon vl mặt xinh luôn, tiếc có chồng rồi k t cũng ra à ơi la liếm luôn

sankhaukich

Reaction score
0
eebola said:
tối t up e phòng chỗ t ngon vl mặt xinh luôn, tiếc có chồng rồi k t cũng ra à ơi la liếm luôn
Hóng hình :sexy::sexy: