khanhlinh_rose

Reaction score
0
Hai người quay lại với nhau vì yêu nhau lại, tại sao con này lại xin lỗi cái j nhỉ? :surrender:
Đầu phum có thấy xuất hiện đâu? Thắc mắc đoạn này nhờ ai coi rồi giải đáp.

Sent from điện thoại using vozFApp

r0ckbanbvnn

Reaction score
0
Phim này coi lâu lắm rồi nhớ man mán là con này hợp tác vs ba mẹ thằng người yêu tông xe nó làm mất trí nhớ nên nó mới xin lỗi thì phải
Gửi từ Samsung SM-N910C bằng vozFApp

khanhlinh_rose

Reaction score
0
r0ckbanbvnn said:
Phim này coi lâu lắm rồi nhớ man mán là con này hợp tác vs ba mẹ thằng người yêu tông xe nó làm mất trí nhớ nên nó mới xin lỗi thì phải
Gửi từ Samsung SM-N910C bằng vozFApp
Vãi cứt, xe chở rác tông mà, lỡ chết cmn thì sao? Sao coi phim ko thấy nhắc tới! :sweat:

phongtu1412

Reaction score
0
@@! Bố con áo xanh ngoại tình với con bạn nó, h bạn nó mới xin lỗi nó.

khanhlinh_rose

Reaction score
0
phongtu1412 said:
@@! Bố con áo xanh ngoại tình với con bạn nó, h bạn nó mới xin lỗi nó.
Ặc em coi ko để ý hay sao chả thấy đoạn này @@ uh cảm ơn thím
Đm thằng #2 :canny:

lehieudesign

Reaction score
0
Ae xem phim như kẹc.
Đôi Leo và Paige quen nhau ở sát hạch lái xe gì đó, sau yêu và cưới. Một hôm gần giáng sinh đang dừng xe thì bị xe rác hay gì đó tông vào. Paige bị mất trí nhớ tạm thời(không nhớ khoảng thời gian gặp Leo) nên lại về nhà bố mẹ đẻ ở, thằng bồ cũ lại gạ quay lại xong cà khịa thằng Leo. Trong lễ cưới em gái Paige thằng bồ cũ cà khịa Leo nên bị a ấy cho quả đấm rồi đôi Leo Paige cãi nhau lại chia tay.
Cái đoạn trong ảnh là sau này ẻm Paige gặp lại con bạn cũ từng cặp bồ với bố nó thế là nhớ lại chuyện đó rồi lại vòng lặp bỏ học, bỏ nhà tiếp.
Cảnh cuối phim Paige gặp lại Leo ở quán cũ, thế là yêu lại từ đầu.

Phim này có đôi Channing Tatum và Rachel McAdam. Em Rachel có nhiều phim hay vãi. About Time, The Vow, The Time Traveler's Wife, The Notebook....

khanhlinh_rose

Reaction score
0
lehieudesign said:
Ae xem phim như kẹc.
Đôi Leo và Paige quen nhau ở sát hạch lái xe gì đó, sau yêu và cưới. Một hôm gần giáng sinh đang dừng xe thì bị xe rác hay gì đó tông vào. Paige bị mất trí nhớ tạm thời(không nhớ khoảng thời gian gặp Leo) nên lại về nhà bố mẹ đẻ ở, thằng bồ cũ lại gạ quay lại xong cà khịa thằng Leo. Trong lễ cưới em gái Paige thằng bồ cũ cà khịa Leo nên bị a ấy cho quả đấm rồi đôi Leo Paige cãi nhau lại chia tay.
Cái đoạn trong ảnh là sau này ẻm Paige gặp lại con bạn cũ từng cặp bồ với bố nó thế là nhớ lại chuyện đó rồi lại vòng lặp bỏ học, bỏ nhà tiếp.
Cảnh cuối phim Paige gặp lại Leo ở quán cũ, thế là yêu lại từ đầu.

Phim này có đôi Channing Tatum và Rachel McAdam. Em Rachel có nhiều phim hay vãi. About Time, The Vow, The Time Traveler's Wife, The Notebook....
Ông bố làm Leo bực mình nhé:byebye: xong bồ cũ Jeremy cà khịa xong bị ăn đấm...
Cảm ơn thím! :) Em coi chả để ý gì :pudency:

VHLee

Reaction score
0

không liên quan chứ biệt hiệu facebook bạn em tên The Vow :byebye: