Phím cơ có tốt cho code ko các thím?

nongdansach

Reaction score
1
Chu.Tich.Xa said:
e có con phím cơ mua lại nhưng k dùng đến, bác nào xúc k ạ. em để giá rẻ cho. mới cứng trong box luôn
Tên tuổi phím là gì fence? Ko chơi Blue nhé.

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp

Supersoyx

Reaction score
0
phant0mlord said:
nói đùa thế thôi chứ mình gõ nhiều giờ thấy như nhau, mấy con fuhlen 100k gõ cũng nảy phết, còn cơ thì khỏi mang đi làm, red blue brown hay zea hay to cũng thế, kêu và dễ ăn đập từ ô bên cạnh lắm
Ồn là do ông đập cái phím nó chạm xuống đế thôi. Chơi phím cơ chuyên nghiệp là gõ vừa đủ lực cho nó vào phím được rồi. Phím cơ khác phím thường ở chổ chỉ cần nhấn xuống 2mm là ăn rồi. Dòng red / brown nếu biết lướt còn êm hơn phím thường.

Kĩ thuật nhấn phím cơ khi xuống tay, vừa chạm là thả lỏng, lực chạm vừa đủ tạo trớn để nhấn phím xuống khoảng 2 3mm. Mới đầu thấy hơi khó tí, nhưng quen rồi sẽ thấy ít tốn sức cho việc gõ hơn, giảm triệu chứng đau cổ tay rõ rệt.

Ress

Reaction score
0
code thì lquan l` gì đến phím cơ ??? đỡ mỏi cổ tay ?? Thằng nào code 1 ngày đc 500 line tôi đã cho là khá, 1k line thì thuộc loại xuất chúng, gõ cái đống đấy trong 8h mà mỏi tay ?

songoku1029

Reaction score
0

hơn phím cao su nhiều nhé mike french :) nhưng mà vote red hoặc black cho đỡ ồn
tiện khoe con phím :sexy:

300km/h

Reaction score
0
ông trên xui mua black về code chắc được 1 time tay to đùng, theo mình brown là ổn nhất, trung hòa mỗi thứ 1 tý

Andrew Wilson

Reaction score
0
talatroi said:
ok các thím vì brown ko có nên mình lấy tạm red vậy:stick:

brown gõ có ồn hơn red ko thím?:surrender:
Brown ồn hơn red nhưng mà trải nghiệm chả khác nhau mấy do cái tactile bump của Brown không rõ :sweat:, thím ra hàng bấm thử là biết ngay :byebye:

via vozForums for iPhone

talatroi

Reaction score
0
thanks các thím:stick:

Aimer&staff said:
Brown ồn hơn thím
ok thím, mình lấy red vậy, cơ bản là mình cũng ghét ồn :beauty:

kuroneko7601

Reaction score
1
Phím cơ là thứ tuyệt vời cho tất cả nhu cầu từ office, coding, gaming hay cho bọn trẻ con dùng tivi. Confirm rất tuyệt.
Phím nhún cao su được sinh ra là vì phím cơ quá đắt, mất công chế tạo và tiếng ồn mà thôi

Ở nhà một mình thì dùng cơ, chứ ngồi văn phòng nhiều gái mà cứ tách tách dễ ăn xiên đấy. Mình éo ngồi văn phòng nên éo biết, teamwork 9 thằng 10 thằng dùng phím cơ

talatroi

Reaction score
0
Andrew Wilson said:
Brown ồn hơn red nhưng mà trải nghiệm chả khác nhau mấy do cái tactile bump của Brown không rõ :sweat:, thím ra hàng bấm thử là biết ngay :byebye:

via vozForums for iPhone
ok thank thím nhé, mình cũng ko thích ảnh hưởng người khác lăm nên chắc lấy red
Phải nhờ các thím vì đó giờ mình có xài cơ đâu, toàn mitsumi với eblue :byebye:

talatroi

Reaction score
0
kuroneko7601 said:
Phím cơ là thứ tuyệt vời cho tất cả nhu cầu từ office, coding, gaming hay cho bọn trẻ con dùng tivi. Confirm rất tuyệt.
Phím nhún cao su được sinh ra là vì phím cơ quá đắt, mất công chế tạo và tiếng ồn mà thôi

Ở nhà một mình thì dùng cơ, chứ ngồi văn phòng nhiều gái mà cứ tách tách dễ ăn xiên đấy. Mình éo ngồi văn phòng nên éo biết, teamwork 9 thằng 10 thằng dùng phím cơ
ok thím, lấy cơ chắc sáng suốt rồi:stick: