Phát hiện vợ yêu được cả trai lẫn gái, giờ nên xử làm sao?

bingbing49

Reaction score
0
Chào các bác, chuyện là em đã kết hôn được 4 tháng, trước khi lấy nhau, 2 vợ chồng đã yêu nhau được hơn 1 năm, em nói vậy để các bác biết đã tìm hiểu, biết nhau rõ rồi mới cưới. Vậy mà vẫn té ngửa các bác ạ.
Chả là gần đây nhờ sửa cái laptop cho vợ mà em vô tình phát hiện ra có 1 cái file tên “ML” (em đoán là “my love”), mở vô thì em phát hiện vợ em trước kia có yêu đương cùng giới, theo em tìm hiểu thì nhỏ đó gọi là trans-guy (nữ chuyển thành nam). Trong file có hình chụp chung, có lưu màn hình cả mấy đoạn chát yahoo, tin nhắn đt mùi mẫn nữa. Hình chụp thì thấy cũng mặn nồng thắm thiết lắm, em sốc quá ạ, rõ là hơn 1 năm tìm hiểu không thấy có gì bất thường...
Giờ em không biết xử sao, nói ra thì em nhỏ nhen quá vì là chuyện cũ, mà không nói thì khó chịu không chịu đc à, thà vợ em nó giữ hình thằng bồ cũ nào đó còn đỡ tức, còn cái này...giờ đi ghen với 1 con nhỏ giả trai ất ơ nào đó?! cứ nghĩ đến 1 ngày đẹp zời nó dẫn 1 đứa con gái về nhà, rồi nói là bạn, khoá cửa ôm ấp trong phòng chắc em đứng tim mà chết. Cho em xin vài lời khuyên ạ. :(:(:(

Silent_Wolf

Reaction score
1
Transgender Guy nó hỏng còn là gái rồi!
Cú hổng có râu đâu, đồ giả đấy. Phải bấm nút nó mới lên được.
Trans Nam nó éo đẻ được thôi vì không có tinh hoàn mà tạo ra tinh trùng!
Khác éo gì Thái Giám vẫn cương được đâu.

Sợ gì.
Kệ vợ chú đi. Chắc gì đã Bisexual mà sợ.
Chỉ là vợ có chung tình với chú không thôi.

Thế Transgender Lady như Hiếu Idol - Hương Giang được Miss Tiffany thì chú nghĩ gì về hàng họ toàn là đồ giả hả?