Phân tích về công nghệ truyền dữ liệu tầm gần 1gb/s của BKAV.

icediva

Reaction score
0
uây uây, ngày tàn của Apple và Samsung sắp đến rồi
\:sexy:v

Squall.Leonhart

Reaction score
0
các bác ai từng làm ở BKAV cho e hỏi nó kiếm tiền từ đâu thế ạ? mình tò mò ko hiểu ko đi theo hướng outsourcing giống fpt thì làm thế nào vẫn sống đc đến h:D

[R]eplica

Reaction score
0
heavytank said:
Vấn đề là tính phổ thông của nó thôi. Chúng mày thử nghĩ xem. Bây giờ mà dí 2 cái điện thoại vào nhau 1 cái là có thể chia sẻ đc một file JAV 200MB thì có thằng nào rảnh mà bật bluetool lên không. Hay cứ phải chậm như NFC thì mới tốt?
Max 560mbps, tương đương 70MB/s thôi, wifi direct cũng chả kém mấy đâu, nhất là bọn 802.11ac

oooooooooooooh

Reaction score
0
Squall.Leonhart said:
các bác ai từng làm ở BKAV cho e hỏi nó kiếm tiền từ đâu thế ạ? mình tò mò ko hiểu ko đi theo hướng outsourcing giống fpt thì làm thế nào vẫn sống đc đến h:D
chắc là bán đĩa anti :stick:

goabcz

Reaction score
0
Ly SAM said:
vẫn còn người nghĩ NFC mục đích chính là để truyền dữ liệu à ? đúng là bọn nổ chỉ thích nổ cho to lên thôi, tao chống mắt lên mà xem mày phải phá sản vì kinh doanh điện thoại lỗ thảm hại.
thường thằng nào mà nổ cho to lên thì sớm muộn cũng sập như thằng nokia. nhớ năm nào thằng nokia hầu như luôn ra những thông tin dìm hàng đối thủ và nâng bi mình nhưng rốt cục thì cả năm nay dek thấy nữa, khỏe ghê. thằng mập nổ này đã không làm gì còn nổ cho to lên, xem cái đt được bao nhiêu % là tự làm hay như bọn nào đó đem hàng tàu về đóng mác lại, hay thằng nào đó công thức và kiểu dáng toàn của tàu nhưng được đóng mác lại nâng bi lên thành của riêng mình.
Đồng ý với bạn này! nhưng chắc nó sẽ không phá sản đâu vì nó vì nó còn mấy chiêu trò nuôi nó dài dài như: DDOS, phát triển virus, theo dõi, phá sập mấy website theo yêu cầu...