[PES 2018] Dùng cheat engine có thể chỉnh stat lên 127?

TuanBaoNguyen

Reaction score
0
Chào các bạn,

Mình vừa moi biết về Cheat Engine, mình dùng nó thì phát hiện ra là có thể chỉnh stat của player lên tới 127. Ngay cả trong menu Edit Player của PES, cũng chỉ có thể chỉnh lên max 99.

Có bạn nào thử cheat kiểu này chưa, chỉnh lên 127 có thấy chạy nhanh lừa ngọt shoot mạnh hơn là 99?

binhitler

Reaction score
0
127 là stat khi cửng đỏ. Bạn mà chỉnh 127 lúc nó hơi dựng hoặc cửng đỏ là biết mùi ngay

TuanBaoNguyen

Reaction score
0
binhitler said:
127 là stat khi cửng đỏ. Bạn mà chỉnh 127 lúc nó hơi dựng hoặc cửng đỏ là biết mùi ngay
Bạn giải thích rõ hơn giúp mình được không, cửng đỏ là sao?

anhyeuviolet

Reaction score
0
TuanBaoNguyen said:
Chắc bác ấy nói cái chỉ số đó là khi cầu thủ phong độ cao, mũi tên đỏ chỉa thẳng lên hoặc xiên xiên hơi đỏ.

Nếu đã phong độ cao mà còn chỉnh max 127 thì chắc sẽ crash

binhitler

Reaction score
0
TuanBaoNguyen said:
Ví dụ nhé:.1 cầu thủ max 99. Khi phong độ bt ko tăng giảm thì chỉ số đó giữ nguyên. Phong độ lên thì sẽ dc buff % ẩn vào chỉ số (tất nhiên mình ko thấy dc). Với 99 dc buff max 127 với phong độ cửng đỏ. Tương tự với xuống phong độ sẽ bị giảm chỉ số ( có thể thấy rõ cầu thủ chậm và sút yếu hơn)
Quay lại vấn đề chính, nếu bạn chỉnh lên 127 mà nó đang ở phong độ cao, chỉ số sẽ dc buff. Nhưng max là 127 thế nên... Nó sẽ quay ngược về 0 và cộng lên tiếp, cầu thủ của bạn sẽ đạt chỉ số 2x 3x, chúc mừng :look_down:

ttm

Reaction score
0
binhitler said:
Ví dụ nhé:.1 cầu thủ max 99. Khi phong độ bt ko tăng giảm thì chỉ số đó giữ nguyên. Phong độ lên thì sẽ dc buff % ẩn vào chỉ số (tất nhiên mình ko thấy dc). Với 99 dc buff max 127 với phong độ cửng đỏ. Tương tự với xuống phong độ sẽ bị giảm chỉ số ( có thể thấy rõ cầu thủ chậm và sút yếu hơn)
Quay lại vấn đề chính, nếu bạn chỉnh lên 127 mà nó đang ở phong độ cao, chỉ số sẽ dc buff. Nhưng max là 127 thế nên... Nó sẽ quay ngược về 0 và cộng lên tiếp, cầu thủ của bạn sẽ đạt chỉ số 2x 3x, chúc mừng :look_down:
Cái này đúng rồi. Mình cũng nghịch từ hồi pes 6. Lực sút như tên. Nhưng đối với phong độ bình thường.
Nhưng nếu nó Đỏ dựng lên thì yếu như sên

Được gửi từ iPhone X - vozForums

eet789

Reaction score
0
binhitler said:
Thì dùng cheat engine lock mẹ mấy cái biến đấy lại, éo cho thay đổi nữa là xong chứ gì.