[PC]VÕ LÂM QUẦN HIỆP – Tale of Wuxia Việt hóa [OFFLINE-RPG-2017]

bitua1412

Reaction score
0
bản việt hóa mới đã dễ hiểu hơn mấy bản trước chưa ạ? Xưa chơi xài VH mấy bản đầu đọc chả hiểu mẹ gì

caspian0610

Reaction score
0
xenoprostar said:
được hết
chỉ duy nhất tiên âm là phải đánh lẻ thôi.
Đang chơi lại r bác ơi. Lỡ cua e thẩm lan tạch luôn tuyến thiên vương :stick:
Bác or ae cho hỏi luôn có thể cua đc e vi nghệ mà vẫn theo tuyến thiên vương được không ? Bản 1.029 à :adore:

NARAK

Reaction score
0
Link tải bị hỏng rồi ai cho mình xin link tải game bản mới nhất + việt hóa không ạ?

gunblack58

Reaction score
0
Game tàu cũng có một phần thu hút mình, nhưng thể loại này chẳng dc tụi tàu phát triển nhiều chăm chút vào đồ họa cũng như gameplay

xenoprostar

Reaction score
0
caspian0610 said:
-Đang chơi lại r bác ơi. Lỡ cua e thẩm lan tạch luôn tuyến thiên vương :stick:
Bác or ae cho hỏi luôn có thể cua đc e vi nghệ mà vẫn theo tuyến thiên vương được không ? Bản 1.029 à :adore:
-Cả vụ oản tù tì ở vong ưu cốc cùng túy tiên nữa. Nó là nhiệm vụ vĩnh viễn hả ae sao mình thắng túy tiên hơn 20 lần rồi nó cũng vẫn còn
oẳn là vĩnh viễn
cua được toàn bộ cùng lúc trừ thẩm lan và tiên âm
tuy nhiên nếu theo thẩm lan thì miss thiên vương, chính phái, tà phái, thẩm lan chắc chắn chết trong ending.
nếu theo dạ xoa dễ miss chính phái.
Nếu muốn end trọn vẹn (tình thánh hoặc tiên âm) thì đi theo thiên vương, hảo cảm 100% với thẩm lan tuy nhiên tránh xa event của nó ra.

trhutuan

Reaction score
0
Bác nào cài bản 1.03.1 vừa xong đoạn nói chuyện đầu rồi vô màn hình loading thì bị dis game không :(

donguyen2605

Reaction score
0

Mình tham dự event tuyển rể xong có bộ hổ khiếu công nhưng nó không hiện phải làm sao ạ?

takeover11

Reaction score
0
trhutuan said:
Bác nào cài bản 1.03.1 vừa xong đoạn nói chuyện đầu rồi vô màn hình loading thì bị dis game không :(
cài win 64 bit mà chơi bác nhé

Mr.Rio

Reaction score
0
Sút lên:
(*)_Việt ngữ bản c***k 1.0.2.9 : Ngày 24/11/2019
( Nên Chọn )
Bên gametiengviet đã update bản Việt Hóa mới nhất, ae nào còn chơi thì update xem sao :D