[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

vumap308

Reaction score
0
Mad Hatter said:
Huyền tẫn châu kiếm dễ còn chu quả nó khoai quá :stick: Nhân tiện bác nào biết cách trồng linh thực Ngũ sắc kim xích ko? Em trồng lên vùng linh thổ cải tạo nước cạn mà nó bảo ko đủ màu mỡ, nghe nói phải có linh thủy mới đc mà ko biết kiếm đâu ra :stick:
bác dùng vạn mộc hồi xuân, hoặc cam lam thuật, cầu vũ thuật của hệ thủy vào cây đó

tính ra save e chơi ngũ sắc kim xích ít bị không đủ màu mỡ nhất

Yesorno_96

Reaction score
2
[L]iberty said:
đánh dấu :))
ko biết sau có game mobile ko ta :))
Có bản mobile việtphrase đơn giản, đồ hoạ 2d các kiểu, chơi được thì chơi thím.

Mad Hatter

Reaction score
0
vumap308 said:
bác dùng vạn mộc hồi xuân, hoặc cam lam thuật, cầu vũ thuật của hệ thủy vào cây đó

tính ra save e chơi ngũ sắc kim xích ít bị không đủ màu mỡ nhất
Bác cũng trồng ở vùng linh thổ cải tạo lại thành nước cạn hay gì?

Mad Hatter

Reaction score
0
Mà làm thế nào để giữ mấy thằng tu hành giả đi ngang qua lại mấy bác? Em muốn nó gia nhập mà ko có nút thuyết phục

vumap308

Reaction score
0
Mad Hatter said:
Bác cũng trồng ở vùng linh thổ cải tạo lại thành nước cạn hay gì?
à, lúc trước mình không biết linh thổ nên trồng bừa nên mấy cây linh thực có cây lúc nào cũng màu mỡ, cây thì kém, phải dùng vạn mộc hồi xuân liên tục :stick:

Archon

Reaction score
0
2tivi said:
năm đầu ko lên đc nhất phẩm đâu.
phải có 1 con học công pháp chuyên luyện đan để có công thức luyện đan tăng ngũ hành.
cho đại mấy con học skill mấy hệ ban đầu. lên kim đan thôi rồi dạy mấy cái skil tăng linh khí cho 1 con nào đó định nhất phẩm. xem con đó ngũ hành thiếu cái gì thì dạy nó để phù hợp với công pháp
- độ phù hợp công pháp tầm 160% linh khí tầm 8k. tụ linh 5*; ngũ hành 5*; đúng mùa xuân -hạ - thu - đông. đúng ngày đêm (tùy công pháp hệ gì nó sẽ cần đột phá lúc nào trong ngày). đúng thời tiết (gió-mưa-mây mù-bão cát vv).
khi up kim đan cắn thuốc (trúc cơ đan, mấy cái đan tăng ngũ hành nhưng giảm thọ học đc từ công pháp luyện đanvv)
--- đảm bảo đc những cái trên sẽ ra nhất phẩm

Chịu khó up 1 con có max ẩn mình, đi sang mấy môn phái trộm sách tăng 3 ngũ hành thì dễ hơn.. mà trộm thì phải quen tay mới trộm đc

https://docs.google.com/document/d/1...CBnea-IwBUZPI8
Mấy cái phù thánh phẩm kiếm ở đâu nhỉ bác

Chọc chó cho thằng thất sát kiếm quyết luyện bí bảo :stick:

2tivi

Member
Reaction score
0
Archon said:
Chế cái phôi vẽ phù xịn (loại phải có máu linh thú ấy) dùng phôi đó vẽ thì nó mạnh gấp 2- gấp 3 rồi
- Muốn thánh phẩm thì phải có phôi thánh phẩm. Tôi cái phôi đó lên cấp 12 rồi vẽ là nó thành thánh phẩm thôi. vàng chóe
đi qua nhà mấy cái môn phái, thấy mấy thằng nguyên thần nó đeo phù cấp 12 vàng chóe phê ko :look_down:

VD phôi thường tăng 40%. vậy phôi xịn tăng 120%. phôi thánh phẩm ra phù thánh phẩm tăng 200% đại khái thế
chế pháp bảo đeo 3 cái vào nó tăng 600% thành công thì ko miss đc.
Tương tự cho thằng nông dân đeo 3 cái phù tăng sản lượng thu hoạch thì chả lo đói. thêm 600% sản lượng thì thừa thức ăn

Tương tự với pháp bảo. chế cây kiếm dùng nguyên liệu xịn nó lên cấp 10 hay 11
tôi nó lên cấp 12 sau đó cầm đi chế pháp bảo thì nó sẽ ra thánh vật cấp 12
----
Mà khi chế pháp bảo ấy. đeo 3 cái phù thánh phẩm cấp 12 để tăng tỷ lệ thành công vào, ko có nó trượt. phải lấy con học công pháp đa bảo nó mới có nhiều skill tăng thành công, tăng phẩm chất vvv

2tivi

Member
Reaction score
0
Mad Hatter said:
Huyền tẫn châu kiếm dễ còn chu quả nó khoai quá :stick: Nhân tiện bác nào biết cách trồng linh thực Ngũ sắc kim xích ko? Em trồng lên vùng linh thổ cải tạo nước cạn mà nó bảo ko đủ màu mỡ, nghe nói phải có linh thủy mới đc mà ko biết kiếm đâu ra :stick:
có cái nhiệm vụ mà phải có thằng học công pháp thái thượng vong tình mới đc.
hơi rắc rối tí
đến môn phái đó lịch luyện nó cho quyển sách 1-phải có độ thân thiện trên 300
học quyển sách đó, nó sẽ mở event đi tìm trưởng lão
tìm đc xác trưởng lão thì trên ngươi nó có quyển sách học skill cải tạo đất.. cần viện tạo hóa ngọc gì đó khá là khó kiếm
học quyển sách đó sẽ có skill cải tạo 1 khu vực thành linh thổ hoặc linh thủy... đầy linh khí
mang cái xác đi trả thì đc 2 viên. về cải tạo đc 2 khu đất khoảng 20-30 ô cho 1 khu, đủ xài

Mad Hatter

Reaction score
0
Archon said:

Chọc chó cho thằng thất sát kiếm quyết luyện bí bảo :stick:
U tôi thần phách phù lên rồi vẽ