[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

Yesorno_96

Reaction score
2
vumap308 said:
bác thớt bỏ bê thớt vậy mà kêu 5*
Dạo này bận quá bác ơi, chưa có thời gian sửa lại thớt, bác nào có tâm viết lại để em edit lên #1, chứ game em còn chưa có thời gian chơi nữa. :sosad:

Lamlamll1

Reaction score
1
anh104414 said:
Danh sách mấy item tụ linh cao

Kim: Lang gia quả (7.5), Tinh Tuy (12 - Kim loại)

Mộc: Mộc Khô đằng (7.5)

Thủy: Huyễn tân châu (9.5 - đan)

Hỏa : Chu Qủa (7.5)

Thổ : Thiên lăng thần ngọc (9.5)

Ko biết còn thiếu gì ko nhỉ ?
hơi thở thiên kiếp thì sao bác

anh104414

Reaction score
2
Yesorno_96 said:
Dạo này bận quá bác ơi, chưa có thời gian sửa lại thớt, bác nào có tâm viết lại để em edit lên #1, chứ game em còn chưa có thời gian chơi nữa. :sosad:
Bác copy post của mình bên page 6 ấy, tổng hợp trick anh em voz

Chế cái phù nóng - lạnh cũng méo ăn thua các bác ạ, tụi nó cứ than. Chắc phải chơi cả combo áo - phù quá

Thề chứ cái độ khó chân tiên nản vãi ra. Bọn đệ tử suốt ngày đòi cái này cái kia, chiều bọn nó cũng phát mệt rồi

Kinh nghiệm xương máu đừng lên kim đan sớm các bạn, mình vừa up xong 1 thằng kim đan rồi cho nó đi lịch duyệt phát thì nguyên đám tán tu đâu ra đánh.

Lamlamll1

Reaction score
1
anh104414 said:
Bác copy post của mình bên page 6 ấy, tổng hợp trick anh em voz

Chế cái phù nóng - lạnh cũng méo ăn thua các bác ạ, tụi nó cứ than. Chắc phải chơi cả combo áo - phù quá

Thề chứ cái độ khó chân tiên nản vãi ra. Bọn đệ tử suốt ngày đòi cái này cái kia, chiều bọn nó cũng phát mệt rồi

Kinh nghiệm xương máu đừng lên kim đan sớm các bạn, mình vừa up xong 1 thằng kim đan rồi cho nó đi lịch duyệt phát thì nguyên đám tán tu đâu ra đánh.
mình thì vừa lên nguyên anh tưởng vô địch đi chọc bọn dan hà phái nó cho 4 thằng nguyên anh qua càn phái chết sạch

trantuankt

Reaction score
0
Có đan gì ăn phát sống lại ko các bác? Thằng đệ tử yêu quý kết đan kỳ mà thế éo nào solo ko lại thằng luyện khí kì :(

Lamlamll1

Reaction score
1
trantuankt said:
Có đan gì ăn phát sống lại ko các bác? Thằng đệ tử yêu quý kết đan kỳ mà thế éo nào solo ko lại thằng luyện khí kì :(
Huyền tẫn trọng sinh đan.
Gửi từ Asus ASUS_X00DD bằng vozFApp

trantuankt

Reaction score
0
Lamlamll1 said:
Huyền tẫn trọng sinh đan.

Ăn cái đó là trọng sinh thành người khác luôn bác, mất hết tu vị với tiềm lực luôn :pudency::pudency:

Lamlamll1

Reaction score
1
trantuankt said:
Ăn cái đó là trọng sinh thành người khác luôn bác, mất hết tu vị với tiềm lực luôn :pudency::pudency:
Cách duy nhất đấy bác, ko thì chỉ có xây mộ

Mà kim đan solo chắc do bác luyện công pháp hệ mộc chơi với hệ kim.
Mấy khắc hệ khác như thủy hỏa, hỏa thổ còn chơi đc chứ hệ mộc với kim là thẳng cẳng luôn