[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

Reaction score
0
Bản mới nhất fix lại vụ linh thổ rồi phải ko ợ, lần nào tạo map cũng chỉ có 1 nhúm linh thổ bé tí, có khi còn chả có luôn

vi.code.ma.bi.ban

Reaction score
0
vumap308 said:
Long tiên quả: Da thịt
Tiểu hoàn đan: nội tạng
Tiếp cốt cao: xương cốt
Ghi vậy thôi chứ e chả biết dùng sao Ảnh
dược phẩm để đó, chọn lang trung luôn rồi , thế mà cái đứa đau răng cả tháng chưa hết :surrender:
Có một số đứa nó bị như kiểu dị tật bẩm sinh nên không chữa được bác, với một số bệnh chữa nhưng hiệu quả không cao để lâu sẽ thành thương tổn vĩnh viễn phải dùng đan dược do nội môn chế tạo để chữa lành thương tổn
Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp

vi.code.ma.bi.ban

Reaction score
0
Có bác nào có cách vẽ bùa ra chỉ số cao không chỉ em với. Em max điểm cây bút nhưng chỉ số vẽ bùa vẫn hơi thấp

kyoshiro244

Reaction score
0
vi.code.ma.bi.ban said:
Có bác nào có cách vẽ bùa ra chỉ số cao không chỉ em với. Em max điểm cây bút nhưng chỉ số vẽ bùa vẫn hơi thấp

Hấp hay cao là do tay bạn thôi, t vẽ tay Thần hành phù chậm đc max 93 %, từ 91% khác biết rất nhiều so với dưới 91%:chaymau::eek:

bansao1993

Reaction score
2
vi.code.ma.bi.ban said:

Dùng loại bùa cao cấp hơn nhé :sexy:. Với cả trang bị cho thằng chế bùa đồ tăng phẩm chất

bansao1993

Reaction score
2
anh104414 said:
Mới tìm ra trick mới.

Các tu chân giả có thể dùng các giác liệu làm vật đặt lên mấy ghế trên phòng tụ linh. Ưu điểm là số lượng giác liệu cực kỳ nhiều và dễ kiếm.

Làm giác liệu từ bàn thủ công nhé.

Linh Mộc (chặt cái cây xanh phát sáng là ra) =>Linh mộc giác liệu => Cho phòng tu hệ hỏa.

Thiết Khoáng thạch (map lớn, mấy ngọn núi xung quanh ấy) => Thiết khoáng giác liệu => Phòng Hệ thủy.

Hôi thạch (khoáng sản trong map có sẵn, dò là thấy) => Hôi thạch giác liệu => phòng cho Hệ Kim tu.

Hàn tinh thạch (khoáng sản trong map có sẵn, dò là thấy) => hàn tinh giác liệu => phòng hệ Mộc

Hỏa Đồng Khoảng Thạch (Thục sơn, lấy con hệ Mộc công pháp đi lấy) => Hỏa giác liệu => phòng hệ thổ
Mấy các giác liệu này có tụ linh đâu mà đặt bác :surrender:

anh104414

Reaction score
2
bansao1993 said:
Mấy các giác liệu này có tụ linh đâu mà đặt bác :surrender:
Vừa test lại, đúng là giác liệu ko tụ linh dc

Sr anh em

anh104414

Reaction score
2
Danh sách mấy item tụ linh cao

Kim: Lang gia quả (7.5), Tinh Tuy (12 - Kim loại)

Mộc: Mộc Khô đằng (7.5)

Thủy: Huyễn tân châu (9.5 - đan)

Hỏa : Chu Qủa (7.5)

Thổ : Thiên lăng thần ngọc (9.5)

Ko biết còn thiếu gì ko nhỉ ?