[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

Dragon Ace

Reaction score
0
Game giống rimworld nhỉ, mà mang phong cách văn hóa Tàu, nhạc nghe cũng quen thuộc nhớ lại thời cày võ lâm, kiếm thế. Tụi TQ ra game nhiều mà bèo quá, đến tiếng Anh cũng không có. 1433283

vumap308

Reaction score
0
thongthinh113 said:

Cái gì đây mấy bác , chọn đầu game có cây vũ khí xịn , lên trúc cơ cho đi đánh gấu:sexy: , đánh tý thấy gấu chết còn nó đi bộ về nằm yên luôn , nhìn lại gần thấy lên bàn thờ rồi :sweat:
dùng save mới đi bác
, cái dòng đỏ biểu thị máu, tuột mất hết còn rồi còn gì :surrender:,
Thi thể ( xxx giây ), là trạng thái thi thể xxx giây nữa là phân hủy

vumap308

Reaction score
0
Savier said:
Group Page có update việt hóa bản mới này luôn rồi :gach: anh em test thử xong cho xin tí Review coi còn đang chơi mà giật giật nữa ko nhỉ :">
Đang Nghỉ chờ Big-update , game này giờ chỉ cần cho kéo quân đi đập phái khác cướp bóc đồ là viên mãn chứ luyện cho cố vô toàn ở map nhà thủ dâm chờ nó vô mới được đánh thì nản vkl ra chả có động lực mà cày :sosad:
chờ vậy lâu lắm bác, hồi rimworld e chờ giống vậy, gần cả năm mới ra update có thể đi sang vùng khác đánh nhau
,để độ khó cao thì chúng nó thăm miết mà

kyoshiro244

Reaction score
0
Savier said:
Group Page có update việt hóa bản mới này luôn rồi :gach: anh em test thử xong cho xin tí Review coi còn đang chơi mà giật giật nữa ko nhỉ :">
Đang Nghỉ chờ Big-update , game này giờ chỉ cần cho kéo quân đi đập phái khác cướp bóc đồ là viên mãn chứ luyện cho cố vô toàn ở map nhà thủ dâm chờ nó vô mới được đánh thì nản vkl ra chả có động lực mà cày :sosad:
Chắc chơi tân thủ hả? Chơii kinh điển khó nhất, tích vào chân tiên đi xem mấy ngày bị diệt môn :)

trantuankt

Reaction score
0
Có đệ tử lên trúc cơ rồi thì nhìn linh khí như thế nào vậy các bác ?

anh104414

Reaction score
2
kyoshiro244 said:
Chắc chơi tân thủ hả? Chơii kinh điển khó nhất, tích vào chân tiên đi xem mấy ngày bị diệt môn :)
Kinh nghiệm chơi chân tiên là đừng lên Kim Đan sớm bác ạ, đợi đông mấy thằng đệ tử trúc cơ trước đã đề làm lực lượng def nhà

Miễn lên Kim Đan trong năm thì sang năm mấy event vẫn chạy mà

Roll ra thằng Naruto lúc đâu dùng thông não chi thuật thu dc mấy con tán tiên ngon vl

athor01ghz

Reaction score
0
Cho hỏi đánh mấy thằng đến gây sự kiểu gì nhỉ, đánh gần 30' phút chả thấy nó mất tí máu
, trong khi nó yếu hơn đệ của mình