[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

kyoshiro244

Reaction score
0
eliwood17 said:
10 ngày đầu mình farm vật liệu xây dựng thấy mẹ luôn chưa kể phải khai thác hoả đồng thạch để xây giường lửa để thiêu chết thằng thần bí thương nhân nữa k kịp tiến độ như bạn nói
Lúc chọn kịch tình bạn chọn Tăng thêm vật liệu sẽ ez hơn

anh104414

Reaction score
2
10 ngày đầu xây phòng ngủ thôi còn khu sản xuất, rèn đúc, bếp ăn xây ngoài trời cho nhanh.

Giết ông tu hành giả thì xây nhà 4x4 bất kỳ rồi đặt giường hàn băng . Ez à

drexthatort

Reaction score
0
Chủ thớt cho drop luôn topic à.....
Có bác nào có list tên nhân vật luân hồi không ?
Mấy nhân vật mà post ở page 6 hơi ít, em thử hết rồi mà ko ưng lắm, chờ mãi chả thấy ai đào mộ topic lên cả, sốt ruột nên tự đào lên xem có ai vào tiếp ko...

eliwood17

Reaction score
1
Phải giết bạn ơi có 1 khôi lỗi nguyên thần kỳ bằng 5 thằng ngoại môn cộng lại sau này nếu lên Lpn trúc cơ cũng đỡ vất vả lắm. Con trúc cơ đầu chủ yếu cho đi lịch luyện kiếm đồ thôi.

dao2luoi

Reaction score
0
Sao mình xây nhà 4x4 rồi mà ko đc nhỉ, thấy temp có -77*C. Hay phải hàn tinh chế bằng cái yêu linh huyết gì đó ?

huntera2

Reaction score
0
dao2luoi said:
Sao mình xây nhà 4x4 rồi mà ko đc nhỉ, thấy temp có -77*C. Hay phải hàn tinh chế bằng cái yêu linh huyết gì đó ? :surrender:
Cho thêm đồ bằng hàn tinh nhét vô, kệ bằng hàn tinh, đặt hàn tinh lên kệ cho giảm tiếp nhiệt độ :surrender:

dao2luoi

Reaction score
0
huntera2 said:
Cho thêm đồ bằng hàn tinh nhét vô, kệ bằng hàn tinh, đặt hàn tinh lên kệ cho giảm tiếp nhiệt độ :surrender:
Thanks ông, hóa ra phải full bộ ...
Mà giờ luyện nó thành khôi lỗ làm sao nhỉ, mới ngày 5 chỉ chế đc mộc hoặc thổ khôi lỗ và chả có công pháp gì ngoài hệ hỏa đầu game :surrender:

Loeun

Reaction score
0
Game hay cơ mà sao có vẻ hại máy quá nhỉ
Có cảm giác chơi skyrim mod nó còn không nặng như cái game này