[PC]Tu Tiên Chi Lộ [Simulation/Strategy/RPG/2019]

Mr.Rio

Reaction score
0
kyoshiro244 said:
Đầu game thì khó chứ t chơi 300 ngày rồi ez lắm:sogood:
Tới 300d là cả 1 quá trình :sosad:

Mr.Rio

Reaction score
0
kyoshiro244 said:
Toàn x3 thì có mấy 300 ngày chắc chỉ 1 tuần là cùng:surrender:
ý là quá nhiều vấn đề phát sinh, có khi bị diệt môn trước khi tới 300d :gach:

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
Mr.Rio said:
ý là quá nhiều vấn đề phát sinh, có khi bị diệt môn trước khi tới 300d :gach:
1 tip cho các thím: đừng đi lịch luyên để bị giảm hảo cảm thì mấy trăm ngày cũng như nhau :)(mức khó nhất)

anh104414

Reaction score
2
SipDo?Reborn.Ver1 said:
1 tip cho các thím: đừng đi lịch luyên để bị giảm hảo cảm thì mấy trăm ngày cũng như nhau :)(mức khó nhất)
Có 1 só món đồ bắt buộc phải đi lich duyệt thím à. Mà đi mình ko gây thủ chuốc oán mà danh vọng vẫn tăn hảo cảm bọn nào đấy giảm. Lúc đầu méo để ý đó là bọn nào, lúc sau bọn nó đem quân qua đánh mới biết

Đã test cái "Huyễn tẩn trọng sinh đan" rồi. Đan này có thể hồi sinh cả người chết nhé. Miễn cái xác hiện chữ di thể - chưa phân hủy là dc.

Ăn vào thì sống lại nhưng mất hết công pháp, tu vi. Luyện lại từ đầu.
Cũng tìm ra cách để giảm nhiệt độ Chu Quả rồi. Phải thông phòng tu luyện với nhau.

Theo phong thủy thì : Mộc - Hỏa - Thổ - Kim - Thủy.

Phòng hệ thổ đặt 1 cai chu quả thì phòng hệ Mộc phải đặt 1 cái huyễn tân châu. Làm như thế thì nhiệt độ tư cân bằng

SipDo?Reborn.Ver1

Reaction score
0
anh104414 said:
Có 1 só món đồ bắt buộc phải đi lich duyệt thím à. Mà đi mình ko gây thủ chuốc oán mà danh vọng vẫn tăn hảo cảm bọn nào đấy giảm. Lúc đầu méo để ý đó là bọn nào, lúc sau bọn nó đem quân qua đánh mới biếtẢnh
Trước t chơi ăn rồi đi xây nha, hiếm khi đi lịch luyện nên hơn 200 ngày mà toàn bọn cùi bắp vào, chỉ cần 1 thằng đệ tử cùi bắp mặc đồ xanh tự chế sui cùi cũng def nhà đc. Để ý mỗi lần ll xong thì đệ tử mp khác đến nó mạnh hơn, thế là từ đó t chỉ đi ll kiếm thịt:go:
Gửi từ Samsung SM-C710F bằng vozFApp

anh104414

Reaction score
2
Danh sách Item tụ linh. Cái nào thiếu, mấy bác góp ý để mình bổ sung.

Mộc

Linh mộc (3.5)
Ngô Đồng Thần Mộc (5)
Mộc Khô Đằng (7.5).
Hỏa:

Chu Quả (7.5)
Thổ :

Thạch tủy (1).
Ngọc Tủy (2).
Đá thiên trụ (6)
Giả Hoàng Tnh (7.5)
Thiên lăng thần ngọc (9)
Kim.

Lăng giả quả (7.5)
Tinh Tủy (12)
Thủy.

Ngũ sắc kim xích (7.5)
Huyễn tân châu (9)
Vô hệ :

Linh thạch(3)
Linh tinh (5)

trantuankt

Reaction score
0
kyoshiro244 said:
Sét 1 thằng làm Lang trung nó sẽ tự chữa bênh, có những bệnh sẽ ko chữa đc ví dụ : đau răng...
Có lang trung với thuốc đầy đủ mà ko hiểu sao nó không trị để con nhỏ chết luôn :canny::canny:
Bác nào có hướng dẫn xây tụ linh trận ko nhỉ? Thấy trên group nhiều ông khoe mà hình nhỏ quá ko thấy gì :sosad::sosad:

anh104414

Reaction score
2
trantuankt said:
Có lang trung với thuốc đầy đủ mà ko hiểu sao nó không trị để con nhỏ chết luôn :canny::canny:
Bác nào có hướng dẫn xây tụ linh trận ko nhỉ? Thấy trên group nhiều ông khoe mà hình nhỏ quá ko thấy gì :sosad::sosad:
Mấy cái Phòng tụ linh thông nhau thôi mà. Miễn mấy phòng thông nhau nó buff phong thủy cho nhau như : Thủy => Mộc => Hỏa =>Thổ =>Kim => Thủy

--------Mộc------
Thủy ---------Hỏa
Kim-----------Thổ

Lúc 1 đứa bị bênh thì set nhiệm vụ cho thằng y dược cao nhất là Lang Trung. Kiểu này là ông ko set lang trung làm việc chính nên nó đi làm chuyện khác chứ sao.